mình và gấu quên được khoảng 4 năm rồi. tính mình hay ghen nói chung là muốn quan tâm gấu. thấy gấu đi chơi nhiều vs bạn bè thấy cũng hơi bực. mình thì cũng ít bạn bè nên cũng ko đi được chỉ có gấu là bạn thân đi đâu cũng rũ gấu đi. còn gấu thì cái nào ra cái nấy. đi vs bạn bè cũng ko muốn mình theo. tính gấu thì thích tự do. hồi đó mới quen thì gấu nghe lời mình ít chơi vs bạn bè. nhung giờ gấu lớn rồi 20t rồi nên suy nghỉ khác đi

rồi 1 chuyện lại xảy ra. tính mình hay ghen nên gấu giấu đi về quê thằng bạn.có 2 nam 2 nữ 1 ngày 1 đêm (mà có 1 đứa muốn cua gấu nhưng gấu nói thẳng là có ghệ rồi ). mình hỏi thì gấu nói về ngoại. rồi khi về nhà cách vài tiếng thì 3 đứa đi chung rủ lên đà lạt lấy mẫu cây thế là gấu nghe bạn bè đi tiếp. gấu cũng đi tiếp là hết 2 ngày rồi . đi xong đà lạt rồi lại về nhà rồi mấy thằng bạn lại rủ đi xuống vũng tàu chơi nhưng chưa tới vì tối nên về trong ngày là hết 3 ngày

xong về mình cũng bực lắm nhưng đêm đó gấu kể tường tận câu chuyện cho mình nghe ko giấu gì hết.

mình : e đi chơi nhiều như vậy thấy có hơi quá không. gặp đi đường xa mà lỡ có chuyện gì rồi sao

gấu : ko sao đâu bạn e đi nó chạy xe e bít. vs lại e nhìn ng ko sai.

Mình :mới nói tiếp nêu e đi về quê cũng được rồi a ko nói còn đằng này e đi 2 3 ngày mà có phải 1 chổ đâu. mà ko thấy quá đáng hả.

gấu :tại e thi xong e muốn xã tress lâu lâu bạn bè nó mới rãnh. vs lai tụi nó chơi tốt vậy ko lẻ ko đi. vs lại e cũng ít đi nên đi 1 lần cho đã.(gấu đi thì có nói nhà nghe là đi đâu. nhưng có nói dối 1 chút.)

giờ gấu nói thẳng vs mình là nên dừng lại. vì e thích tự do. còn a đi chơi vs bạn bè là a vậy sao sống chung được.

giờ làm sao đây e buồn cũng nhiều mà thương cũng nhiều e cố gắng viết mong mọi người giúp đỡ có phải e quá đang không.