Tôi là 1 anh chàng I.T ngồi máy tinh nhiều và chơi game củng nghiện game, làm song về chơi củng có cuộc sông khá nhàn. Tôi thì không có khiếu và hiểu biết về con gái lắm, tôi củng có chút tinh cảm em họ mình tôi thấy nó đi chơi bận đò đẹp tôi ghen lên chọc nó. Nó có vẻ dấu diém không cho tôi biết đi với ai tôi củng ghen tối nt chọc nó nói tôi có bồ nó có vẻ hơi giận nói tôi biến đi muốn ăn block không. Tôi qua nhà thì thấy no giận giận nên tôi củng kệ, tôi cứ tháy chánh giận hờn nên tôi củng kệ.

Tôi củng có tính hay giởn nhây nên nó củng giận và ghét tôi mua ly trà sửa đẻ tạ tôi, mua song thấy nó vui vẻ trơ lại ok tôi tháy uhm chắc ok tôi chơi tiếp rồi sáng hôm sau tôi nt nó chịu trả lời nhưng toi nhắn tin hơi xam, làm phiền nó nên block thấy no giận quá tôi càn rồi hơn, tôi IB bạn nó mua quà và nó chửi tôi quá chời ko có người anh như anh đưng bao giò nhận là anh tôi. Haizz toi làm sai lắm ah nên nó mới vậy.

Tôi củng kệ nó 4 tháng tự nhiên nó nhìn tôi ghê quá cúi mặt nhìn tôi thấy ghê quá tôi mới mua ly trà sửa cho nó nửa nó không chịu đưa con em uống. Tôi củng mệt mỏi với thái đọ trẻ con của nó, TÔi mua trà sửa cho nó uống nửa nhưng vẩn ko chịu uông nói anh Vũ đưa không lấy đau cúi mặt cúi mặt nhình cái đi. Tôi nói vài câu giỡn nó xuống lầu thấy no giận cái gì đó tôi không biết thế là tôi mệt mỏi lắm rồi. Tôi kệ nó cung 1 tháng sau tồi mua máy ly trà sửa cho nó uông nhưng vẩn không thèm uống tôi nhờ thằng em nói giùm vẩn không thèm nghe. Tôi củng mệt mỏi lắm tôi chỉ muốn làm lanh mà nó vẩn không chịu. Tôi thấy nó củng đan quen thằng nào đó khi ib bạn nó thì biết no giận bạn nó giận lây.

Tôi củng nghe nó nói là tôi IB cho bạn nó bị hack facebook tôi cung IB hỏi thăm bạn nó. Nó nói thấy biến thái không muốn nói chuyện bạn nó thì thấy bình thường củng trả lời tôi. Tôi củng không hiểu tại sai ko nửa spam tin nhắn bạn nó nghỉ tôi biến thái.

haizz con gái khơ hiểu lần gần đay sau đám ma đua ông tôi đi thiêu song tôi ngòi chung bàn với nó tôi tính mở lời nhưng trong có vẻ nó giận bạn trai nó rồi nói no quá lên vào nhà tôi tháy nó giận tôi lắm. Tôi củng nhát và trong có vẻ nó không muốn làm lành tôi đả dùng mọi cách rồi.

CHiều thấy nó có vẻ vui ve chắc làm lành người yêu nó rồi. Tôi thấy no ra đưa gì đó cho bạn nó tôi cung ko quan tâm ròi tôi vao côi chút rồi đi ra. nó thấy tôi tự nhiên cúi mặt đứng gần tôi vút tôc vút liên hồi tôi kệ tôi quành lại chơi game nó nhình giận chạy lên làu

Tôi củng không hiểu nó lắm các ban ạ nó ghét tôi hay là no thích tôi vậy trước đó tôi nói thích no luôn cho lành. Nhưng nó vẩn giận nên tôi tháy con gái khó hiệu. Tôi thì không muốn anh em giân nhau quài các chị ạ.