Mình vừa mới chở bạn gái về nhà chơi được 3 tuần thì hôm nay chia tay. Cái hôm đưa bạn gái về là mẹ mình đang ngồi xem ca nhạc nên ko để ý, ba đi ra đi vô chắc cũng thấy mặt nhưng mới có 1 lần chắc cũng ko ấn tượng. Mới hôm trước ba nói hôm nào dẫn bạn gái về nhà ăn cơm nên đang khó xư quá.

Mình 28t đã yêu 4 người nhưng người yêu này mới là lần đầu dẫn về nhà. Không may sau 3 tuần đã chia tay. Ba mẹ mình lại rất quan tâm về chuyện của mình vì 28t rồi mới mang người yêu đầu tiên về có 1 lần. Mình đang bối rối và rất buồn nếu ba mẹ nhắc lại mà nói vừa chia tay sợ ba mẹ buồn, nên muốn tìm 1 người bạn gái hao hao giống ng yêu của mình về để đối phó trước đã.

Lẽ ra mình tạo 1 nick mới hoàn toàn vì nick này đã dùng trên forum bao nhiêu năm, bao nhiêu thông tin cá nhân,cả bài viết trên đây, nhưng biết thế nào cũng có người vào comment nói lừa đảo này nọ nên mình đành lấy nick cũ ra lập topic. Hy vọng có bạn gái nào có thể thông cảm và có lòng tốt cho mình mượn 1 vài buổi (nếu có chuyện ba mẹ thúc giục mang về giới thiệu). Nếu bạn gaí nào cũng cần bạn trai mang về giới thiệu đối phó kiểu này thì mình cũng sẵn lòng. Nói thật là có người mang về cho qua chuyện chứ bây giờ đang buồn lắm ko muốn quen ai hết.

Mình không có nhiều bạn bè la bạn gái nên ko biết nhờ ai giúp. Mình muốn tìm 1 bạn gái dễ nhìn, tuổi khoảng 28 như mình, hay nhỏ hơn 1-2t cao m65 như ng yêu cũ. Mình cao m74, nặng 70kg có việc làm ổn định, nhà ba mẹ ở q phú nhuận. Cám ơn các bạn đã xem qua.