Mình sẽ nói ngắn gọn cho mn dễ hiểu. Hy vọng các bạn giúp được mình. Cám ơn các bạn nhiều lắm.

Mình và cô ấy tình cờ quen nhau thôg qua đứa e gái kết nghĩa của mình. Hôm đó e đang thấy tình nên mình thấy đồng cảm nên nhắn tin chia sẽ với e. Rồi cứ ngày qua ngày mình cũg bị ny bỏ nên chán nản tuyệt vọg. Đúng lúc đó e lại là ng an ủi động viên mình, rồi mình nhờ e ấy đóng giả làm ny mình 1 tgian. Cứ như vậy ngày qua ngày mình nảy sinh tình cảm với e, mình nói lời thích cô ấy muốn làm ny của e , e k từ chối và cũng k đồng ý, bảo mình đợi cô ấy 1 tgian. Mình quyết tâm chờ, hàg ngày lo lắng quan tâm cho e, đến nửa đêm e ốm mình cũg phóg xe mua thuốc bắt e uốg bằg đươc. Lúc đầu đi chơi bọn mình toàn đi chug với nhóm vì e ấy ngại. Nhưg rồi đến 1 ngày e đồng ý đi chơi riêg với mình, cứ 2 3 hôm là mình lại bảo nhớ e muốn gặp e, e cũg đồng ý đi, bọn mình thuờg hay đi chơi từ 8h tối đến gần 10h thì về, e toàn đi xe đạp điện đến đón mình đi vì xe máy mình để ở quê k mag ra chỗ làm được. Bọn mình đi ăn óc, kem vv.. Nói chug là trog ság nhé, rồi e còn dẫn mình về nhà e ấy chơi, e nửa đùa nửa thật giới thiệu với mẹ là con rể tươg lai. Nhắn tin nói chuyện qua lại với mình thì e ấy bảo cần mình, rồi thấy mình ghen khi có ng khác tán cô ấy thì cô ấy bảo cho mình quyền ghen đó. Cứ nv 1 tgian qua lại đi chơi hẹn hò nói chuyện nhắn tin thì mình quyết định tỏ tình với e ấy 1 lần nữa. Nhưg e đã từ chối mình và bảo mình hãy tìm 1 ng khác tốt hơn e đi. Mình thật sự k hiểu nổi nữa. Cảm thấy bế tắt. Mình phải làm gì bây giờ. Đây là nguyên văn lời từ chối của cô ấy

"A ạ e bít a có tc với e mới qt lo lắng cho e...! Những cái đấy thật sự e cảm ơn a.. Nhưng a à e ko mún lm a bùn..! Ns thật ra là em chưa thật sự muốn yêu aj nữa

..! Chứ jo e cũng ko có đầu óc đâu để y đương nữa a ạ . Gần như trog e jo ko còn cảm xúc rồi . E mong a hiểu cho e ..! Và e cũng cảm ơn tc a dành cho e....! Thật sự e ko mún ns nhưng ns ra câu này ns ra sợ a buồn.. Nhưng e vẫn phải ns..! E xl. Em chưa thế yêu dk .em kb phảj ls nữa thật sự rất khó sử. E bjết a đợj câu tl của e từ lâu rồj nhưng e kb làm gj hơn nữa.em k thể yêu trong khi e chưa đủ dũng cảm để đón nhận nó. Đơn gjản là vì e rất muốn dk tự do 1time tuỳ ý. K phảj lo nghj sớm tối vì ty gj cả. A này .hãy tìm ngkhác đj hãy tìm 1 ng xứg đág hơn e và yêu họ đi. E thấy vì e mà a mệt mỏj trong tjme qua đã quá đủ rồj e k muốn a phảj như vậy vì e đâu.e rất cảm kích a .a đã để lạj cho e 1 tc tốt nhưng tc của e dành cho a chưa đủ để tạo nên 1ty thật sự. E rất trẻ con .e rất cứng đầu .cáj đó a bjết chứ. E sẽ chẳg bao gjờ giữ dk 1 ty nào dk bền lâu đâu .đừng tốn tjme cho e nữa. Hãy dành tjme cho 1 ng thật sự xứng đáng để a phảj như vậy .c.ơn"

Mong mn giúp đỡ.

Xét về ngoại hình thì 2 đứa rất đẹp đôi nhé, đều bé bé xinh xinh như nhau nhé. Hix hix