Chào cả nhà . Hẳn là trong đây ai cũng đã từng yêu . Yêu ít , yêu nhiều .. Nên mong các bạn dù không quen biết gì cũng nên lịch sự và văn hoá , mình cũng k hiểu hết về con gái xin ai comment thật lòng thì hãy commnet chứ đừng quăng boom tội em.

E là con trai vào tphcm học . Cũng đang là sinh viên và đi làm . Từ thuở học sinh cấp 3 . E có yêu 1 cô bé nhỏ hơn e 1 tuổi. Cho đến khoảng thời gian 2017 chắc phải gần 6 năm . Từ thời gian đầu yêu nhau , ai cũng đằm thắm , thắm thiết ,h.p , vui vẻ , nhưng ko hẳn là ko cãi nhau. Bọn e rất yêu nhau , khi e vào sg năm đầu tiên. Bạn ấy ở quê và cũng 2 tụi e cũng đã hứa hẹn rất nhiều khi vào sg,

-năm đầu tiên trải qua thật là dài. 2 đưa mới bắt đầu yêu xa, thời gian dần trải qua và tình cảm cũng xa lắng dần, e cũng ít quan tâm đến bạn bạn gái e. Không phải là e có ai thay thế hay đã thương 1 ng khác , mà e cảm thấy chán khi k găp ng đấy, đã yêu xa lại còn cãi nhau , rồi tới 1 thời điểm bạn gái e phải lòng với 1 ng con trai khác , vì thằng đấy có cơ hội găp gỡ nhiều hơn e, nên e nghĩ e điều đương nhiên. Chuyện e biết đc có thể là đến lúc e học năm 2 , và bạn gái em năm nhất . Và e cũng khó có thể tha thứ đc , bọn e đã xa nhau 1 thời gian khi em đầu năm 2 ĐH. Bạn đấy cũng bước thêm bước nữa , vì cũng là 1 ng xinh gái nên rất nhiều thằng xung quanh , e cũng đã đi chơi vs 1 cô gái khác . Nhưng đc vài tháng , e lại chủ động liên lạc lại với ng cũ . E sẵn sàng bỏ đi quá khứ để đến đc với nhau. Bọn e lại tiếp tục yêu nhau. E yêu cô ấy còn nhiều hơn trước. E cảm thấy e có lỗi vì đã k quan tâm đến ng con gái đấy . E dốc toàn bộ mọi thứ e có thể dành đc cho cô ấy, thật sự là như vậy . Rồi bên nhau đc năm 3 4 . Cho đến 2016 . E cảm thấy là con trai . E bắt đầu quan tâm đến vật chất . E cũng nói rõ với cô ấy e k muốn sau này 2 đứa phải khổ . E bắt đầu nghĩ cách kiếm tiền. Có thể thời gian e dành cho những suy nghĩ quá nhiều mà k quan tâm đến cô ấy . E là sinh viên kiến trúc , học đến 5 năm ĐH. Và hiện tại đang học năm 4 . Cô ấy học CĐ. Đi ra trường sớm hơn e. Và công việc ổn định trước em . Đã kiếm tiền sớm hơn e .và thời gian cô ấy đi thực tập có phải lòng 1 ng lớn hơn gần 10t . 1 người sắp có gia đình . Và đang có vấn đề cãi nhau với vợ sắp cưới. 2 người đấy và bạn gái e hẹn hò nhau, trong khi vẫn còn quen e, e cảm thấy bị tổn thương cực lớn. Và e đã quyết định chia tay mặc dù e còn yêu ng đấy rất nhiều . H e chỉ muốn đi làm để khỏi phải có thời gian buồn . E đi từ sáng tới tối rồi về ngủ. Câu chuyện e kể trên e k nói ai đúng ai sai . Nhưng phía em , e lại nghĩ ai cũng có lỗi . E đã k quan tâm đến ng đấy . Nhưng lỗi e k tới mức e bị đá sau lưng . Thời gian gần đây e cảm thấy bị mất cân bằng . E mong các mẹ lớn có cái nhìn khái quát hơn em và cho e 1 lời khuyên với ạ. E cám ơn cả nhà .

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hoanganh59