chào các bạn, mình có yêu đơn phương 1 cô bạn từ đầu năm thứ 2 đại học, bây giờ đã là năm thứ 4 rồi. theo đuổi ng ta nhưng không được đáp lại. ng ta luôn bảo chỉ là bạn. đã bao lần mình quyết tâm ko yêu nữa nhưng đều thất bại,mình đã tỏ ra lạnh lùng với bạn í,ít nói chuyện, ít nhắn tin. chỉ có thế thì ko có gì để nói nhưng cách đây 1 tuần mình với bạn ấy ngồi nc với nhau từ 12h đêm đến gần 3h sáng, vì bạn í đến phòng cô bạn chỗ mình chơi. mình đã nói hết tất cả suy nghĩ và tình cảm của mình. mình đã cầm tay bạn í nhưng bạn í giật ra. bạn í lại bảo chỉ là bạn,ko có tình cảm với mình. từ hôm đó mình lại quan tâm bạn í nhiều hơn,quay trở lại theo đuổi như thời gian đầu. sau hôm nc với nhau đó thì thấy bạn í tỏ ra rất hay nhắn tin cho mình và thấy nc rất thoải mái. sau đó 4 hôm mình đưa bạn í về vào buổi tối bằng xe đạp, mình đã cầm tay lúc đang đi trên xe, bạn ấy lại giật ra nhưng mình giữ chặt lại rồi bạn í cho mình cầm khoảng 30s-> gần 1ph. bỗng nhiên bạn ấy giật mạnh ra. tuy nhiên vẫn nc rất vui vẻ.sau hôm đó thì vẫn rất vui vẻ, cũng hay nhắn tin cho mình. chỉ 1 hôm sau thì mình thấy bạn í lại trở nên như trước đây, cả ngày ko nt cho mình, chỉ khi nào mình chủ động liên lạc thì bạn ấy đáp lại.đi học về hẹn ngồi ghế đã sân trường 1 lát ko được, hẹn tối thứ 5 này đi chơi thì từ chối, bảo ko thích. mình ko thể hiểu nỗi suy nghĩ của bạn ấy lúc này.