Em và anh ý yêu nhau gần 4năm rồi. 4năm qua em chưa 1lần nói lời chia tay. Thời gian đầu anh ý rất yêu thương em. Nhưng thời gian gần đây anh lạnh nhạt với em lắm. Chỉ cần anh bức xức gì trong cuộc sống hằng ngày là anh quay ra chửi em. Anh chửi em thậm tệ láo toét lắm. Nhg em hiểu vì a mệt mỏi nên anh nv nên em cứ im để a chửi. Anh đánh lô đề thua k đc anh cũng chửi là tại em do em đen đủi em ám anh ấy. Yêu nhau bao lâu như thế sao không thấy anh nói gì mà thời gian gần đây anh luôn nói em như vậy. Vì yêu anh em chẳng màng đến những câu a xúc phạm em. Em biết em lụy tình nhg em không thể sống thiếu anh í. Hôm qua a í cũng đánh xịt lô anh í chửi anh rất nhiều. A í nt xin em buông tha cho anh í đừng bán.theo cd a í nữa. Em đã đồng í dừng lại. Nhg thực sự em vẫn yêu anh í nhiều lắm. Em muốn nt cho anh lắm nhg e sợ a í lại chửi . Em không hề muốn buông a í. Em.yêu anh í hơn cả bản thân e. Cả ngày hnay e đã khóc nhiều lắm. Em muốn nt muốn gọi điện muốn nghe giọng a í. Mọi người cho em biết em phải làm.gì đây buông hay tiếp tục níu a lại