Em 28t, nhưng mọi người cứ tính tuổi âm cho mình thêm 1 tuổi là 29t, hình thức bình thường, không xinh lắm nhưng cũng ko xấu, cũng tốt nghiệp 1 trường đại học và có 1 công việc theo mọi người là tốt vậy mà giờ vẫn chưa có người yêu, mọi người ai cũng bảo e kén quá và trách e nhưng có ai biết rằng e có kén gì đâu, chắc là duyên của e chưa tới nên e ko thấy có tình cảm với ai khác hay vì e vẫn chưa quên chưa từ bỏ được 1 người, vẫn chờ đợi, hy vọng mong manh rằng người đó sẽ đến bên e và yêu e như e đã yêu người đó. 4 năm cho 1 tình yêu đơn phương với bao buồn vui, giận dỗi lẫn lộn, cả hai cùng quan tâm, chia sẻ với nhau nhiều về cv, cuộc sống nhưng buồn thay người đó chỉ coi em như 1 người bạn tri âm, tri kỷ mà lại ko dành TY cho em vậy mà e thật ngốc khi ko thể dứt ra được. Em đã quá quen và phụ thuộc vào người đó mất rồi, giờ người đó đã có người yêu và sắp cưới nữa, e đã ko tin và bây giờ cũng ko muốn tin đó là sự thật, mọi thứ đã như sụp đổ trước mắt e vậy, mất một khoảng thời gian e tưởng mình đã bình tâm lại, đã trở nên lạnh lùng hơn, thờ ơ hơn, vô cảm hơn nhưng hôm nay nghe tin của người đó thì hóa ra ko phải. Mọi cố gắng của e trong thời gian qua lại trở nên vô ích rồi, e lại có cảm giác như mọi thứ vừa mới hôm qua vậy giờ e phải làm gì giờ??? :((((((