Năm nay em tròn 20 tuổi

Em và người đó đã yêu nhau đc 3 năm, tình cảm trc kia rất sâu nặng và đã có cả QHTD với nhau :( Nhg thời gian gần đây, cụ thể là nửa năm gần đây do việc học của 2 người và các công việc xã hội khác nên có không ít xích mích, dù thế nhưng thật lòng e vẫn rất yêu anh ấy

Cho đến 2 tháng trc, trong 1 lần cãi nhau anh ấy đã nói lời chia tay. Em nghĩ đó cũng như lần trc, chỉ là vì nóng giận quá :( Ai ngờ đến khi mọi chuyện lắng xuống, em và anh ấy cũng nói chuyện lại nhg lời chia tay thì anh ấy ko rút lại :( Cứ dùng dằng như thế cho đến tận bây h. E còn yêu rất nhiều, ko muốn xa anh ấy, nhg anh ấy lại né tránh e và đẩy e ra xa, từ chối ko gặp mặt. Có lần e chờ a ấy ở ngoài cửa và nói chuyện face to face, thì e cảm nhận đc ty của chúng e có vẻ như ko có j thay đổi, sao a ấy lại cứ đẩy e ra xa khỏi cuộc đời a như thế :( e nhớ a ấy rất nhiều. A ấy nói là cho a ấy thời gian này, a ấy tập trung vào công việc, bao h xong xuôi sẽ yêu lại từ đầu và kết hôn. Thực tế e ko hiểu tại sa cần làm như vậy? Anh ấy đang nghĩ j? E đồng ý nhg từ sau đó mỗi khi e liên lạc thì a ấy rất lạnh lùng với e, như thể e chưa từng là gì trong cuộc đời anh ấy vậy :((

Cho e hỏi các bố các mẹ ở đây, có phải anh ấy đã hết yêu em và thực tế mọi thứ anh ấy nói là vì trách nhiệm ko ạ, vì chúng e đã từng QHTD nên a ấy mới nói vậy. E phải làm sao hả các anh các chị? E vẫn yêu anh ấy nhiều, mọi thứ về anh ấy e chưa hề quên dù chỉ 1 chút.......... Nếu cứ chấp nhận như thế, liệu sau này em có thể hạnh phúc không????