thật sự vừa về đến nhà.Nhìn đống xoong nồi ngổn ngang từ 2 hôm nay bận bịu chưa rửa,bụng lại đói.Rửa qua loa cái nồi cho lên bếp chiên quả trứng với tí cơm nguội còn sót lại từ hôm qua.Tự dưng lẩm bẩm nghĩ:" giờ mà ông có vợ nhỉ,có phải đời ông lên tiên ko".Hơn 30 cái xuân xanh rồi, học hành gì cho nó lắm.Ăn uống vớ vẩn giờ đau dạ dày hơn năm nay.Dạo này có cái thú đọc web trẻ thơ ngắm....các mẹ,à quên....cả các bé nữa.Vào gõ vài dòng chọc mẹ này,đá mẹ kia phát thì bị......ném cà chua thối vào người .Hãi quá,lại co giò chạy mất !

Mới vào mà toàn bị các mẹ xua đuổi, ghét bỏ.Tối nằm vắt tay lên trán, chẳng nhẽ mình vô duyên thế à? bị chị em phụ nữ hắt hủi vậy à? ngồi dậy bật điện ngắm mình ở gương, có xấu lắm đâu.Mắt mũi tay chân đủ cả,có thiếu cái nào đâu.Bữa nọ có đứa em lâu ngày ko gặp chat với nó than với nó :"mày có mối nào ế ế giới thiệu anh phát,các cụ giục quá mà anh cứ bốc phét bên này anh.....gái theo đầy,xua ra ko hết mà các cụ cứ lo".cho nó xem webcam nó con khen mình dạo này giống diễn viên hàn quốc gì khỉ gió gì ấy tên là "bác trông giun" nên ko thể nào ế được.NGhe nó nói xong mà...mát cả lòng.Anh em phải động viên nhau thế chứ :Kiss:.(mặc dù biết nó khen xong thế nào cũng xin xỏ mình gửi cái gì về)

À cho tớ hỏi các mẹ, nếu tớ bị các mẹ ghét thế thì liệu tớ có lấy được vợ ko?? có cô nào chịu tớ ko? tớ cần sửa sai những gì để...gái nó theo tớ?

Tóm tắt bản thân: cao to,đẹp giai (mẹ tớ nói thế:LoveStruc:),cười duyên...mỗi tội...răng vàng vì hút thuốc (các em gái nói thế),tóc dài buộc đuôi ngựa. Biết chơi guitar,ở bẩn ( 3 ngày tắm 1 lần,2 tuần giặt quần áo 1 lần, 2 tháng giặt chăn gối 1 lần,ăn xong ko bao giờ rửa bát,khi nào hết sạch mới rửa),bừa bãi,ko biết uống bia rượu vì uống bia rượu ko tốt cho trí nhớ ảnh hưởng tới học hành,thích chơi thể thao, tối lên chuồng ngủ sớm (11h ngủ,5h sáng dậy).Thích kiếm nhiều tiền, thích ở...biệt thự :Drooling: (đang ráng để tậu 1 cái),ko thích xe hơi,chỉ thích motor phân khối lớn....Đã từng yêu 1 em, nhưng em ấy...lấy chồng rồi,em chê anh học gì học lắm thế, em chờ ko được nên bỏ tớ đi lấy chồng ! Thế từ đó tớ 1 mình đến giờ !