Chào cả nhà, em đang thật dự rất hoang mang ạ. Em thì cũng không tin dị đoan mấy, nhưng giờ thì thấy rất lo sợ

Chuyện là vậy. Em 25 tuổi, cũng gọi là có ngoại hình, cv ổn định, mọi thứ đều trên mức trung bình, nhưng em không biết dùng từ gì để mieu tả đường tình của mình nữa, giống như bị cảm trở vậy

Trước em quen ai thì thoáng qua,lúc đó còn trẻ, cứ nghĩ do tính mình. Rồi đến quen 1 anh mọi thứ ổn hết, rất là thương em, em lúc đầu cũng có tc, mà tới lúc ảnh bàn chuyện cưới xin, tự dưng tâm trí em quay ngắt lại, tc phai nhạt rồi dẫn đến ct

Tiếp theo e quen 1 anh, cũng giận hờn chia tay , sau lần tụi e, chia tay vào ngày 15 thì ct thật. Sau cũng nc, lúc ảnh mún Hàn gắn thì e như bị gì ngăn cản, ko chịu. Lúc e mún nối lại thì phía ảnh lại im lặng. Mặt dù tg sau ct ảnh e ko quen ai, em ko bik diễn tả sao, mọi chiện cứ như có gì cản trở. Rồi ảnh có ny thì e đứt hẳn

Sau đó cũng dc mai mối người này, người kia, mà sao e cứ hẹn đi chơi 1 lần, đến lần 2 là có chuyện ko lành, vd như 1 người tới hẹn lần 2 với e bỗng dưng ốm, người thì chuẩn bị xg hết e lại cv đột xuất, người thì nghe bạn bè nói e kén chọn nên rút lui.... Nói ching là 1-2 lần e ko để ý nhưng mấy lần e xau chuỗi lại thì cảm thấy ko bt

Em có nghe bưng quả bị mất duyên, lúc khoảng 16 tuổi , e có bưng tráp rượu trong đám cưới của cậu, và không nhận phong lì xì.22 tuổi em làm phụ dâu cho dám cưới bạn, và cũng không nhận phong lì xì. Tới năm rồi, em lại đi bưng quả cho đám cưới bạn

Em đang hoang mang ko bik làm sao. Các mẹ thông thái có cách nào giúp e ko ạ

Em cảm ơn rất nhiều