Là mem của WTT được gần một năm rồi thấy các hiền nhân ở đây cũng không ít, hôm nay iem xin mạn phép nhờ sự giúp đỡ (một cách rất nghiêm túc), rất mong được mọi người ủng hộ. Em nghĩ là cái này sẽ không chỉ là giúp cho riêng mình em mà còn rất nhiều nhiếu CHỊ EM, đang và sẽ rất cần dùng đến. Sự việc là như thế này: không biết em sinh giờ gì mà tính tình thì hiền lành, nói chung là khoa ăn nói không được tốt lắm, tính cách khô như ngói (bên ngoài là vậy chứ bên trong thì không vậy tẹo nào), thế nên là dù hình thức cũng không đến nỗi nào nhưng đến giờ đã sắp sang tuổi băm rồi mà vẫn vườn không nhà trống, thực ra thì cũng không đến nỗi trống không nhưng mà cũng toàn những khách không được nghênh đón, thế nên trước khi quá muộn để ra tay, mong các bác chỉ cho mấy BÍ KÍP CÂU GIAI (các bác lưu ý là câu chứ không phải là cưa nhé, vì giờ đối tượng để cưa chưa có sẵn, hihi). Em cũng đang muốn tham gia các hoạt động xã hội để cho đỡ ngu ngơ hơn(giai có vẻ thích gái năng động thì phải), tăng cường cơ hội giao lưu nhiều hơn vì hiện tại em chỉ biết sáng cắp cặp đi làm, chiều hết giờ xách cặp đi về, nên có gì các bác cũng tư vấn thêm cho em vụ này nhé. Em xin chân thành cám ơn và sẽ có hậu tạ.