Chào các anh chị, em năm nay 19 tuổi, sinh viên 1 trườg Đh ở HN. Bạn trai em người Mỹ, 35 tuổi, là 1 nhiếp ảnh gia cũng có tiếng, ảnh ở HN được khoảng 6 năm.Tụi em gặp nhau trong tiệc khai trương 1 câu lạc bộ thể hình Elite xuân thủy, ảnh tới đó vs tư cách là ng chụp shoot hình quảg cáo cho CLB còn e là hội viên nên đc mời.Trog bữa tiệc đó anh ấy có để ý em còn e thậm chí khôg hề biết rằg ảnh đc mời. Em mê nhiếp ảnh nên khi thấy shoot hình quảg cáo của CLB đẹp quá e đã tìm hiểu ai là nhiếp ảnh chụp rồi mới biết đó là anh, e add face ảnh để có thể tiếp tục theo dõi nhữg shoot hình đẹp chứ ko vì muốn là, quen hay gì cả!Bỗng 1 hôm ảnh inbox face em, e cũg hơi bất ngờ, nhưng em không nói chuyện nhiệt tình lắm. Nhưng rồi anh vẫn kiễn nhẫn chờ e, quan tâm em qua từng tin nhắn face, ảnh nói rằg thik em yêu em bla bla...em ko tin, tại làm gì có ai yêu ng mà mình thậm chí chưa nói chuyện trực tiếp.Nhưg vẫn tò mò, và e nhận lời đi cafe coi phim vs anh.Em cảm thấy mình như tê liệt hoàn toàn trc cách cư xử của anh ấy, galant và rất chiều em, em cảm giác e đã yêu mến ảnh chỉ sau lần gặp đầu tiên. Chỉ có điều khi đi coi phim anh thường xuyên xờ vào đùi, hôn môi và hôn tay hôn gáy em ngay trong lúc coi phim.Em chết đứ đừ ảnh sau lần gặp đầu tiên, không hẳn vì ảnh galant mà chủ yếu vì trái tim và tài năng anh ấy, anh ấy rất thành công trên lĩnh vực ảnh đag hoạt độg, lại từg đóng góp gần 200 tr cho 1 bé gái nhiễm chất độc da cam. Ảnh ăn chay và yêu động vật, giống em.Em yêu vì trái tim và tài năg của anh ấy.Về phía anh ấy, sau buổi hẹn hò đầu tiên, ảnh nhắn tin cho e theo kiểu táo bạo hơn, gợi nh về sex hơn, lúc e nói cảm thấy sợ, ảnh không ép em nhưg lại cư xử nhạt hơn?! Em nói em yêu anh thật lòng đấy, còn anh lần sau đừg nói yêu em khi mà anh ko yêu, rồi e cũg nói e muốn 1 mối quan hệ nghiêm túc, trong đó tình yêu đến trc và sex tới sau. Ảnh ko trả lời cũng ko tránh, chỉ nói là em thật ngọt ngào, anh thì nghĩ cả 2 đều tốt và cả 2 nên tới cùng lúc.1 điều nữa, ảnh là ng rất kín đáo về đời tư cá nhân, ko bh nói về chuyện bgai cũ, hay cái gì thuộc về riêng tư, ko cho e mở đt ra coi, ko cho lục túi xách :p ko cho chụp hình khi cả hai đi chơi chug, nói chug là kín đáo!!!!Vậy là sao ạ, em chưa quen Tây bao giờ nên em thực sự lo không biết có phải anh ấy chỉ muốn quen qua đườg rồi đưa lên giườg chứ ko phải vì yêu thươg em gì cho cam?! Dù sao e cũg rất thích anh ấy :(