Nói mấy chuyện này thật xấu hổ nhưng e không biết nên làm như thế nào. mọi ng giúp e với. hiện tại e đang rất bối rối và không biết nên làm như thế nào.

Em mới yêu được 2 tuần. Nhưng ngay từ lần đầu tiên hôn e thì bạn trai đã đặt tay lên ngực e, dĩ nhiên là ở bên ngoài áo thôi. Đây cũng là lần đầu tiên e hôn 1 người. Em thấy sợ và không đồng ý như vậy nên có nói với anh ấy. Anh ấy cũng đồng ý là không vậy nữa, nhưng chỉ đc 1 lần. Lần sau nữa khi hôn e anh ấy lại tiếp tục làm vậy và lần này còn đưa tay vào bên trong áo e nữa. E giận đẩy a ấy ra và nói anh ấy là không để ý cảm nhận của e và không tôn trọng e. Anh ấy nói không phải không tôn trọng nhưng e là người yêu, chẳng lẽ cứ giữ khư khư vậy à. Em có nói là chẳng lẽ ai y cũng như a sao thì a ấy bảo ai cũng vậy hết mà còn kinh hơn thế. Làm vậy để em quen không sợ nữa. E có nói là không quen, thấy kinh khủng. A ấy bảo không kinh, nếu k thì a sờ chỗ khác vậy,hjx

Thực sự bây giờ e thấy rất bối rối. Em không thể diễn tả được cảm giác lúc này nữa, nhưng em có cảm giác rất khó chịu. Bọn e mới yêu nhau chưa được bao lâu mà a ấy đã như vậy là sao ạ. Tự dưng e thấy có ác cảm và có cái nhìn khác về a ấy. Mọi ng giúp e với, e nên làm thế nào bây giờ