Mình va nguoi yeu quen nhau dc 5 năm, lúc quen dc 3 năm tui mình da co khoang thoi gian chia tay 8 tháng, mình đau khổ vật vã nhưng cuối cùng cũng bỏ qua va quay về lại với nhau. Lý do chia tay chi vì ko hiểu dc nhau chứ ko fai vì hết yêu chỉ la nhàm chán nên bạn trai muốn chia tay.

Nhưng h.nay minh va ban trai lai cãi vã chi vì những điều nhỏ nhặt thôi, bt bạn trai và minh se im lang 1 ngày de bình tâm roi ng iu cung se năn nĩ để làm huề.trong khoang thoi gian đó anh ấy đi chơi với nhóm 4 bạn (4 thằng con trai ) sau khi đi về a anh thay đổi hẳn, lạnh lùng với mình va nt nói muốn gap minh de xem xet lai tình cam 2 đứa, mình hoang mang lắm vi bt a ko như vậy.

Anh hẹn mình ra luc mới gap a lạnh lùng, mình biết a mún noi chia tay vi qua mệt mõi vì mình giận hờn. Mình cung da chuan bi san tâm lý chấp nhan ko níu kéo. Vậy ma khi chở mình đi trên dg mình hỏi chuyên a cứ khóc, đến nơi dể nói rõ cho nhau a lai càng khoc nhìu hơn, mình cũng khóc nhưng bình tĩnh lắm, mình giải thix hết, a cung nói minh va a ko hiểu dc nhau, a sợ mình bun nen nhìu cai de trong lòng và bây h ko chiu dc nữa, mình nói ok nếu a đưa ra quyết dinh mình se đồng ý thôi thì a lai càng khoc nhìu hơn ko ngưng dc.Bình thường minh yêu duoi lắm, chi 1 viec nhỏ thoi minh cung rớt nước mắt. Anh nói còn thương minh lắm nhưng a ko hiểu dc suy nghi cua anh nữa

Rồi khuc cuoi minh nói vậy bay h a mún thế nào thi a nói minh chỉ tạm dừng lai thoi, tạm dừng de suy nghĩ.

Mình hoang mang ko hiểu a như thế nào nữa, tại sao a lai khóc như vậy, chang phai a da mún chia tay roi sao. Cuối cung chung minh dong y tạm dừng de suy nghi lại. Có phải là do tác động bạn bè ko

Con trai thật khó hiểu