Hiện giờ tâm trạng em rất rối bời mong các anh chị bỏ thời gian ra tư vấn giúp em.

Do câu chuyện tế nhị nên em phải lập nick mới mong anh chị thông cảm.

Chuyện là em quen một anh trên web này trong một lần đi of. Lần đầu tiên gặp gỡ ấn tượng trong em anh ấy hiền lành, cười thân thiện, dáng người cao, gầy trông rất thư sinh. Trong buổi off nhiều lần em chả vờ nhìn quanh thì đều thấy anh ấy đang nhìn mình, em thấy vui vui. Sau khi về nhà, em thấy rất nhớ anh ấy, muốn nhìn thấy nụ cười của anh ấy rồi em quyết định sẽ làm quen với anh ấy.

Em còn nhớ là sau hôm đi of 2 ngày thì em nhận được Pm của anh. Lúc đó em mừng đến phát run lên rồi trả lời pm của anh luôn. Pm qua lại vài ngày thì anh có được Ym của em. Hàng ngày chúng em chat chit với nhau rất vui vẻ. Hầu như chat từ sáng đến 12h đêm. Phải nói rằng anh ấy rất dễ thương, nói chuyện có duyên, anh ấy khiến em cười rất nhiều. Tình cảm của em đối với anh ngày càng lớn dần lên, mỗi khi nhận được offline của anh, em lại hồi hộp như ngày đầu tiên nhận được pm đó.

Rồi một lần em phải đi xa, tối hôm đó em và anh ấy đi uống nước. Khi đưa em về nhà, anh nói rằng "người đi thì vui, chỉ khổ người ở nhà nhớ phát điên lên". Tim em đập mạnh có lẽ anh cũng biết vậy. Khi anh đặt nụ hôn lên môi em, em cứ đờ người ra rồi em chạy luôn về nhà ko kịp chào anh nữa.