Người yêu của em hơn em gần 10t, anh k còn trẻ nữa nên em nghĩ chắc chắn anh có ý định lâu dài với mình vì hai gia đình cũng là chỗ thân tình. Em mới ra trường chưa mảnh tình vắt vai thấy anh một người chững chạc, điềm đạm, khá thông minh đúng hình mẫu em thích nên chỉ sau thời gian ngắn chúng em đã chính thức yêu nhau. Vì còn trẻ lại là tình đầu nên tình yêu của em dành cho anh vô cùng trong sáng, lúc nào em cũng vô tư, hồn nhiên, cuộc sống với em những ngày tháng đó vô cùng tuyệt vời. Lần đầu trong lúc hôn tay anh chạm tới vùng nhạy cảm của em, lúc đó em vô cùng hoảng loạn và bất ngờ vì tính đến thời điểm đó chúng em cũng mới chỉ yêu nhau 1 tháng, em bỏ chạy sau đó anh xin lỗi và anh nói đó là điều tự nhiên, cảm xúc có lúc thăng qua, em bỏ qua. Trong một lần đi chơi anh bảo về nhà anh lấy áo vì anh lạnh, em đồng ý, em hỏi có ai ở nhà k, anh nói có, nhưng khi đến nhà thì mọi người đi vắng hết anh vẫn một mực bảo có người ở nhà, e linh cảm a nói dối nên bảo anh lên nhà lấy áo còn em đứng dưới chờ, anh k đồng ý bảo em k muốn lên nhà xem anh ăn ở thế nào à, em bảo khi nào có chị gái anh ở nhà em lên chơi đàng hoàng sau cũng đc, anh tức giận, bế thốc em lên cầu thang, em sợ quá bỏ chạy ra ngoài, a nói anh bực mình vì em, e nói em sẽ lên nhà anh chơi lúc khác vì giờ chỉ có hai đứa em sợ xảy ra chuyện, anh xin lỗi, em bỏ qua, anh ôm em và nói: " anh k còn trẻ nữa, bố mẹ anh cũng bắt anh lấy vợ, anh bảo em đã thắng thắn như thế thì anh cũng thẳng thắn, anh hỏi em đã quan hệ với ny cũ chưa vì hai lý do: thái độ của em và vì anh chạm vào vùng nhạy cảm của em k thấy vách ngăn" Em sốc thực sự vì câu hỏi đó, tại sao anh có thể hỏi em như vậy vì trc đây em còn chưa yêu ai bao giờ, em ngã khụy xuống, anh quỳ xuống xin lỗi em, xin em cho anh kiểm tra, anh nói rằng nếu anh đã nghĩ sai thì từ giờ đến hết đời anh sẽ coi em như bà hoàng, trong lúc bấn loạn em nói nếu anh thích kiểm tra thì ra phòng khám vì em chỉ tin vào khoa học, anh nói anh k đi, anh muốn đưa em vào nhà anh hoặc nhà nghỉ để kiểm tra, em k đi và đi về trong tình trang vô cùng sốc. Mọi người cho em lời khuyên với vì thực sự em rất yêu anh ấy và em vẫn còn trong trắng, em nên làm gì để anh ấy tin bây giờ :(