Mình nghĩ càng bùn thay .Ở ngoài họ ko có dấu hiệu lăng nhăng nhưng khi đi làm vì muốn công việc tốt nên họ nói chưa có bạn gái vì khi xin phép nghỉ sẽ bị sếp cho là đi găp bạn gái sẽ ko hay , chơi các mạng xã hội điều ko muốnn kết bạn với mình , dấu luôn face nói rằng a ko chơi nhưng bị mình phát hiện ko những chơi và còn đăng hình nhưng ko có tấm nào chup với mình cả, họ cũng ko thèm quan tâm đến fb của mình ra sao . Cuối cùng là họ ko muốn công khai với bạn bè là mình có bạn gái , ko có 1 chút thông tin nào của mình ... Lúc mới quen họ có kể về mối tình đầu mà họ khó quên đó là 1 cô gái xinh xắn , có nụ cười ai cũng phải ngước nhìn nhưng cô gái ấy đã làm họ bị tổn thương và giờ họ ko mún nhìn thấy người đó nữa chỉ còn là quá khứ nhưng mình bít họ còn nhớ người con gái ấy ... Mình vẫn tin họ ko có tính lăng nhăng ko phải mình mù quáng mà mình cảm nhận được họ rất chân thành iu thương mình thật lòng nhưng những việc này... họ... làm mình lao đao , chia tay cho xong nhưng đó là sn thôi , vì mình biết ko dễ quên 1 người từng rất iu họ ...

Chi tiết thêm

Mình ghi họ cho ngắn gọn

Đây là những điều mình cảm thấy mất dần sự tin tưởng với đàn ông , XH giờ người ctrai chung tình còn ít lắm chăng ...