Em chào các chị, các anh.

Em xin chia sẻ đôi chút về vấn đề của em, mong mọi người cho em lời khuyên.

Em và người yêu cũng đã yêu được 1 thời gian, chưa tới 1 năm. Gần đây em biết được bạn gái từng có tham gia trên tinder. Khoảng 1 năm trước khi quen em. Em biết được bạn gái từng có hẹn hò, từng có những FBW, ONS với những người trên tinder. Khi em nói chuyện thì bạn gái em nói lúc đó có tư tưởng sẽ là single mom, nên dễ dàng đến với những mối quan hệ đó. Em còn biết được đã dùng tránh thai. Khi em biết và bạn gái nói như thế thật sự cảm giác em không biết phải làm như thế nào. 

Em muốn mọi người cho em lời khuyên, nếu là anh, chị trong trường hợp này thì sẽ chấp nhận, bỏ qua và tiếp tục hay dừng lại. Em thương bạn gái nhưng trong đầu em lại hay bị ám ảnh những việc người yêu từng dùng thuốc tránh thai với những mối quan hệ FWB, ONS em lại không chịu được. Em chấp nhận người yêu từng yêu nhiều người nhưng em cứ không chấp nhận được những mối quan hệ FWB, ONS đó. Có phải em cổ hủ quá không? Khi nói chuyện, cũng như có nhiều việc em thấy đúng là người yêu em có vẻ dễ dãi thật. 

Em xin nhận mọi lời ý kiến, mong anh chị cho em lời khuyên. Em chân thành cảm ơn!