mình và bạn gái yêu nhau đã được 1 năm rưỡi, sau khi yêu đc 8 tháng thì mình có làm 1 việc vô cùng có lỗi với cô ấy là thích 1 ngcgai khác, mình lúc đó đã nói lời chia tay nhưng sau 1 tháng mình đã quyết định quay lại vs bgai của mình, mình thấy hối hận và mình bù đắp tình cảm cho cô ấy vì những lỗi lầm của mình, cô ấy đã tha thứ và chấp nhận điều đó, tình cảm chúng mình vẫn êm đẹp ngọt ngào trong suốt khoảng thgian 9 tháng này, nhưng đến bh thì cô ấy nói đã quen đc 1 ng ctrai đã nói chuyện rất hợp và thích ng ctrai đó, vì cô ấy tin tưởng ngdo và cô ấy chưa tin tưởng mình hoàn toàn, họ mới chỉ dừng ở thích nhau và cũng chưa tính đến sẽ yêu nhưng cô ấy quyết định chia tay mình, mặc dù vẫn yêu mình rất nhiều, nhưng sự tin tưởng đối vs m thì lại ko = ngkia :( mình thực sự rất sock và bất ngờ, vì 2 đứa vẫn rất tình cảm rồi đột nhiên cô ấy muốn như vậy, mình cũng chấp nhận điều đó vì những viẹc quá khứ m làm đã làm khổ cô ấy rất nhiều, nhưng mình vẫn rất yêu cô ấy. Mọi ng có thể cho mình chút lời khuyên đc ko, mình nên làm j trong thời điểm này