Các mẹ ơi giúp em với, em năm nay 22 tuổi bạn gái em kém em 5 tuổi em xác định yêu là cưới. Trước giờ em và bạn gái em chỉ oral sẽ và tâm lý của bạn gái em lúc đó rất thoải mái. Hôm qua bọn em quyệt định vượt rào, đấy đều là lần đầu tiên của 2 bọn em và được sự đồng ý bạn gái em., em hiểu được mình sẽ làm rách nó. Sau khi quan hệ xong bạn gái em kêu đau và bị chảy máu. Sau đó em an ủi bạn gái em nhưng lại bị bạn gái em đuổi về. Em không về mà vẫn ở lại an ủi cô ấy. Em ôm bạn gái nhưng được một lúc bạn gái em lại giằng ra và đuổi em về liên tục. Nhưng em cũng không về. Một lúc sau em bảo bạn gái em nghỉ ngơi em đắp chăn cho và đi mua cho bạn gái em sữa với bim bim (bạn gái em thích ăn bim bim) xong em về vì cũng muộn rồi. Sau khi về em và bạn gái em nhắn tin, bạn gái em bảo "Xong, thế là hết" "Tôi hận anh" và không còn tin tưởng em nữa. Em đã an ủi rất nhiều nhưng không có kết quả. Hnay bạn gá em còn bảo là "Anh vui nhỉ" "Trước sau gì anh cũng bỏ tôi thì bỏ luôn đi" "Bây giờ chắc cho anh bỏ tôi anh bỏ luôn nhỉ". Em yêu thật lòng mà không bao giờ có ý đình như vậy nhưng em giải thích kết quả vẫn ko thay đổi. Em có nói với bạn gái em sẽ bù đắp tất cả và muốn chăm sóc em suốt đời bạn gái em lại bảo em ko có tư cách. Thực sự bây giờ em hoang mang và bối rối lắm. Em chẳng biết làm gì nữa nên lên đây cầu cứu các mẹ. em văn kém nên viết hơi dài dòng ạ