Tôi là một người đàn ông nhút nhát có phần tự ti nữa nên luôn nghĩ tán gái là để lấy làm vk. Nên chuyện này tôi rất ít kinh nghiệm. Các bạn giúp tôi có phải bạn gái tôi là người dễ dãi ko? Tôi và cô ấy yêu nhau được hơn hai tháng. Bình thường hẹn hò với nhau, bọn tôi thường đi uống cafe. Nhưng do ko có sự riêng tư nên tôi rủ cô ấy vào phòng karaoke. Vào đó hát thì ít, chủ yếu là âu yếm nhau nhưng cô ấy cản ko cho tôi đi quá giới hạn. Tôi nghĩ do cho đó ko phù hợp nên lần hẹn sau, tôi đưa cô ấy vào nhà nghỉ. Cũng như lần trước ko tiến xa hơn. Một tuần sau tôi lại hẹn gặp cô ấy. Lần này tôi hỏi, hôm nay mình đi đâu em? Cô ấy bảo cho tôi toàn quyền quyết định. Tôi lại đưa cô ấy vào nhà nghỉ. Vào phòng tôi cởi đồ cô ấy thì bị cô ấy ngăn cản, nhưng tôi cứ làm. Đến lúc cả hai trong trang phục adam và êva thì cô ấy mới bảo. Anh phải sử dụng bcs. Tôi nói anh ko có. Cô ấy bảo ko có thì nhịn. Tôi bảo ko nhịn được thì lúc đó cô ấy mới nói e có bcs. Quả thực tôi hơi bị bất ngờ. Cô ấy đã chuẩn bị trước sẽ xxx với tôi phải ko? Việc cô ấy cản tôi ko quá giới hạn( cả lần trước nưa) có phải chỉ để khori mang tiếng dễ dãi.