Chuyện em kể ra chỉ mang tính chất tâm sự thui ạ!

Em có đứa bạn gái thân.. nó xinh xắn, gia đình khá giả...trông nó cũng chơi chơi...ăn mặc đẹp...được rất nhiều người để ý!

Năm cấp 2, hầu như con zai trong lớp và nhiều con trai trong trường đều là fan hâm mộ cuồng nhiệt của nó...rất nhiều đứa thổ lộ vs nó nhưng hễ ai thổ lộ là nó ghét như chóa /:)

Lên cấp 3, nó vữn được nhìu người hâm mộ như thế...nhưng hễ nó bít ai thích nó là nó thể hiện thái độ khó chịu lun với người đó!

Đến bây giờ, 20 tuổi rồi vẫn chưa một mảnh tình vắt vai dù được rất nhiều người để ý/ thích/ yêu!

Trước em nghe nó kể nó đi xem bói 2 lần người ta đều bảo nó có duyên kiếp trước rất nặng, bị người âm đi theo, người này rất ích kỉ không cho nó yêu ai, hễ ai thích nó thì nó sẽ ghét người đó lun :-SS Thêm nữa, người âm đó còn cản trở ko cho nó đi đâu xa, hễ đi đâu là sẽ bị sao đó (cái này e cũng ko nhớ rõ nên ko kể đc ạ)...nó mới đi du học hum thứ 7, trước đo mấy hum tự nhiên lăn đùng ra ốm, lúc đi vẫn ho sù sụ, mũi thì ngạt ko thở đựoc! 1

Mấy hum trước khi đi nó bùn wá nói chuyện thì em khuyên nó nên thắp hương khấn vái xin trước khi đi, kể cả sang đấy cũng phải làm thế!

Nghe xong em cũng hãi quá, em mà là nó em đi cắt tiền duyên lun (thực tế thì em đã đi cắt rồi)

Mà con này có lần đi xem bói, người ta nói kiếp trước nó là con của ai í (em ko nhớ là thần thánh hay ma quỷ j đó ) nó trốn xuống trần để đầu thai làm người nên duyên âm của nó cực nặng :-SS hum nó nằm mơ có 1 bà (trông rất...) cầm dao đuổi bắt nó về :-SS

Ui nói chung có nhiều vụ ghê lớm mà e ko nhớ, kiểu nó cũng ko tin nên nó vẫn vô tư thế chứ em thì chắc chết sợ :-S :((

Không biết chị em nào chưa có ny xong đi xem bói và bị phán như trường hợp của bạn em chưa :-SS