BẠN ĐANG CÔ ĐƠN?

BẠN ĐANG QUÁ BẬN RỘN

NHƯNG BẠN MUỐN ĐƯỢC HẸN HÒ

VÀ BẠN MUỐN TÌM MỘT NỬA CÒN LẠI CỦA MÌNH !!!!!

Trong cuộc sống bận rộn hiện nay, rất nhiều người bị cuốn đi bởi vòng xoáy của công việc, học tập, mưu sinh. Do đó không còn thời gian để tìm kiếm người yêu. Thậm chí cơ hội để gặp và tìm hiểu 1 người bạn khác giới là cũng rất khó khăn với nhiều người trong chúng ta. Trước thực trạng đó:

Trung tâm mai mối se duyên cho những FA chính hiệu vẫn luôn “Ế vì để chờ một người tử tế để yêu” của chúng tôi sẽ giúp đỡ những người đang cô đơn có cơ hội hẹn hò, kết bạn và tìm được một nửa của chính mình.

Vào các tối hàng tuần, chúng tôi sẽ tổ chức chương trình "GAME SHOW HẸN HÒ". Ở đó, 3 cặp đôi đăng ký và được chọn sẽ được tìm hiểu nhau, tìm thấy nét đồng điệu với nhau cùng với 2 MC vui nhộn của chương trình. Và sau 30 phút tìm hiểu đó, các bạn sẽ đưa ra quyết định hẹn hò với nhau hay ko? Lúc này chúng tôi sẽ không giúp được các bạn ... mà chính các bạn sẽ dùng lí trí và con tim mách bảo để đưa ra quyết định cuối cùng. 1 cặp vé xem phim sẽ được dành tặng cho cặp đôi thắng cuộc trong phần thi phụ cuối cùng của chương trình.

*Lưu ý: Chương trình dành cho tất cả các bạn thanh niên nam nữ tuổi độc thân, tuổi từ 18 trở lên tham gia với mong muốn tìm được tình yêu đích thực.

GAME SHOW HẸN HÒ SỐ 01 sẽ được tổ chức vào 20h ngày 10/10/2014. Số đầu tiên này 3 cặp đôi sẽ được trung tâm free lệ phí tham gia chương trình. Ngay từ bây giờ các bạn có thể đăng ký với chúng tôi để tham dự với mẫu đăng ký dưới đây và gửi về hòm mail của trung tâm: @gmail.com">hanoi.bamoi.vn@gmail.com

Họ và tên:

Ngày tháng năm sinh:

Nghề nghiệp:

Quê quán:

Chiều cao:

Cân nặng:

Giới thiệu chung về bản thân:

Yêu cầu sơ bộ về một nửa của mình:

Ảnh chân dung ko qua photoshop

Còn chờ gì nữa >> HÃY CLICK VÀO ĐÂY << & ấn Like để cùng tham gia với chúng tôi các bạn nhé !!!