Em đang có 3 chuyện vô cùng bực mình..vì thế nên em lập topic này lên để cho cá nhận em cũng như các anh các chị ,các em , các bé.Khi nào bực mình chuyện gì, giận hờn gì thì lên đây chia sẽ phận tích đúng sai đễ mà còn kịp thời diều chỉnh tôc dộ tình yêu nhé..ehehe

Chuyện thứ 1 của em là thế này"

-Em vừa lấy ỡ tiệm chụp hình về 2 tấm hình để ví mà em rất chau chuốt ,tự tay trang trí rối tự tay dẹm di rữa ra..và đem về bỏ ví em 1 tấm, ví chồng em 1 tấm...thế mà sáng nay ông ấy ngoắt di..ông lấy ra và nói " Ví anh không có chỗ dựng hình, em bõ vào nó hõng mất...rồi ổng lấy ra để trên bàn...em tức điện máu lên, nt nói là đó là tình cãm là cống sức cũa em , vậy mà anh không quý trọng gì cã...em giận ổng...

Cái ỗng nt lại cho em" Nếu như tình cãm em dành cho anh chĩ vì là mấy tấm hình dó thì em quá tầm thường rồi, nếu cứ như vậy thì đến suốt cuộc dời em cũng không hiểu dc, Ạnh yêu em nhiều như thế nào?..........em nghe xong em tức lắm, em khóc..huhuhu:Crying::Crying:Em giận anh ko thương em gí cẢ...

________________>>MẤY ANH CHỊ THỬ CHO EM Ý KIẾN, TRONG VIỆC NÀY ,EM SAI HAY CHỒNG EM SAI..?:Sad:

Cậu chuyện thứ 2 là :

Thời tiết dạo này hơi lạnh, buổi tối ngũ lạnh kinh khủng...Tối hôm dó, anh nằm ngủ mà vô tình chòm hết phẩn mền của em..Em kéo lại hoài không dc, mà nghĩ giật mạnh thì ổng dậy, trong khi đêm hôm dó 2 dứa cũng có cãi nhau 1 chút nện 1 phần còn giận...em bực quá, lấy gối..lấy ga mền khác trãi dười nền nhà ngũ...dù vẫn ngũ ổ trong phòng...

Sáng anh ngũ dậy, thấy em nằm dưới đấy co ro...ổng lay em đây rồi không thèm nói gì...mặt dùng dùng như đưa đám chỏ em di làm như mọi ngày...Bổng lúc sau em nhận dc 1 tin nhắn là..Đây là lần thứ 2 anh nhỉn thấy em ngũ dưới đất và cũng là lần cuối củng anh hy vọng thế,,,,Nếu như anh mà còn nhìn thấy em ngũ dưới đất như vậy nữa thì Anh sẽ không tha thứ cho em dâu....Tính thẳng nảy là vậy,dươc thỉ dươc ,khong dc thì không níu kéo. thà đau 1 lần còn hơn phải nhìn thấy cảnh người mình yêu nhất nẳm co ro dưới đầt...Em không hiểu dc cãm giác của anh đâu? Lúc sáng dây giật mình không thấyt em dâu...anh quay qua quay lại tìm em...cái cãm giác....!"

----CAC ANH CHI THẤY CHỒNG EM RA SAO..?....:Sad: