Thật sự , để viết bài này mình cũng cảm thấy rất khó hiểu bản thân...Chưa bao giờ phải thắc mắc 1 vấn đề nào như thế này cả vì mình vốn tự nhận định đc sự việc nhưng có trường hợp ngoại lệ naz .

Mình và bạn ấy quen nhau thông qua sự tình cờ gặp gỡ ngẫu nhiên và như thế mình và bạn ấy là bạn của nhau . Mình quen biết và đã tiếp xúc khá nhiều a chàng , có thể nói mình nắm chắc họ thích mình (họ luôn là người chủ động trong mọi việc) và bạn ấy cũng không ngoại lệ . Minh đang khó hiểu vì sao bạn ấy thỉnh thoảng nhắn tin hoặc rủ mình đi chơi ở 1 chỗ lạ , ăn những món mình thích nhưng lại có vẻ như muốn về sớm , không cố gắng kéo dài thời gian gặp mình như những người khác , có lần mình hỏi thì bạn ấy nói muốn có sự lưu luyến ...nhưng mình không tin vì điều đó chỉ có thể cố gắng trong 1 hay 2 lần chứ không thể lúc nào cũng như vậy . Mình là người tự trọng cao và rất dễ bị tự ái , kết bạn với bạn đó mình có đôi khi bị tự ái như vậy , mình có cảm tình với bạn đó (không phủ nhận) nhưng mình tức nhiều hơn...Mình không phải là người muốn hẹn gặp là gặp liền , phải hẹn ngày trc , xin papa mama ....sau đó mình sẽ trả lời lại (ai cũng như vậy) nên là cũng ít gặp nhau , vậy mà phản ứng của bạn ấy sao sao á ,mình ít chủ đông nt lắm , nt cho mình mình nhắn lại , mà nếu mình nt mà không tl lại thì mình sẽ không nt lần thứ 2 mặc kệ có nhận đc hay ko (vì đa số là nhận đc) chỉ là muốn tl lại hay ko mà thôi nhưng chưa bao giờ không tl tn của mình , như lúc nãy nt cho mình hỏi thăm , khoảng 1 lúc sau mình mới tl lại và nói là lên facebook nc nha , từ chối cái rẹt và nói là dt máy hết pin , chỉ muốn nt nc xíu với mình thôi . Quê quá mình nt lại :"okay , vậy không lên facebook nữa , chúc ngủ ngon luôn", cũng nt lại chúc mình ngủ ngon và khen mấy tấm hình hôm mình và bạn ấy đi chơi đẹp .Vì nhà bạn ấy có laptop đâu phải chỉ có dt , thường là dùng laptop nc với mình , chỉ không muốn nc mới như vậy mà tại sao còn nt? Có ai hiểu đc suy nghỉ của bạn đó hông? Thật ra là có ý gì ? Đôi khi mình nghĩ bạn ấy có vấn đề.