Xin chào cả nhà, vô tình biết được webtretho, em cảm thấy rất thú vị, bao nhiêu tâm sự, bao nhiêu điều khó nói đều được giãi bày lên đây và được các anh chị trên diễn đàn phản hồi lại khá chân thành. Nay em có 1 mâu thuẫn nhỏ với bạn gái của mình, mong các anh chị, những người đã từng trải qua giúp em.

Em và bạn gái em thương nhau đã 4 tháng, 2 đứa cũng khá thân, lại thích gần gũi, âu yếm nhau. Lúc ban đầu, tụi em đã cùng thống nhất trong lúc ây yếm nhau không đụng đến ngực và phần dưới bụng của cô ấy. Nhưng..... là con trai, gần riết, sát riết, cuối cùng bạn gái em cũng xiêu lòng để em được âu yếm phần ngực, cảm giác vui lắm mấy anh chị à, cảm giác như cô ấy tin tưởng em nên mới cho em được gần như vậy. Cô ấy cho em âu yếm như vậy chừng được 2 tuần thì cô ấy lại không cho em âu yếm nữa với lý do làm vậy hoài ngực sẽ bự trông mất thẩm mĩ, ra ngoài nhiều người dòm ngó, bàn tán ( tính cô ấy lại không thích làm tâm điểm của mọi người). Thật sự em con trai khi đã được hưởng đặc quyền đến như vậy, tự dưng kêu cúp rồi cúp liền như vậy, em thấy khó chịu lắm. Nhưng xét lại cũng thấy có lý, điều bạn gái em nói có thật phải không các chị? Tụi em hầu như ít đi chơi nhau lắm, mà có khi đi chung cũng có mặt bạn bè nên hầu như hiếm khi có thời gian riêng của cả 2 lắm, em nghĩ thi thoảng âu yếm nhau vậy cũng đâu bự mấy phải không? Hay phải chăng do em quá ích kỉ, chỉ biết nghĩ cho riêng ham muốn của mình mà quên đi lợi ích của bạn gái?

Xin cho em vài lời khuyên. Em cám ơn :(