e xin chào mọi người. Đây là lần đầu tiên e tham gia vào 1 diễn đàn XH,chẳng qa là e khó nghĩ và buồn quá chả nghĩ thông đc mà e thì ngại cho những người thân của mình biết.e hay tỏ ra mình ổn. Thôi e vào vđề chính.... E năm nay 24t...E ít khi quen Bạn trai vì e cũng hơi khó tính,nhưng 1 khi quen thì e rất thật lòng...Qa 1 người bạn e có quen biết a ấy...quen nhau cũng tầm đc 1 tháng mấy... Trong khoảng thời gian đó e cảm thấy a cũng đàng Hoàng, có ngoại hình và điều kiện,ăn nói ngọt ngào và túm cái váy lại theo e chẳng có gì để chê, còn e thì Bình thường,không có gì nổi trội..Quen nhau thì cái tính e hay nổi khùng, a Trả lời tin nhắn chậm hay quên là e càm ràm và muốn chia tay Cũng 2,3 lần...Mỗi lần thế a đánh trống lảng qua việc khác để e quên đi và mọi chuyện lại Bình thường. A cũng đưa e đi chơi đều đều và ngày nào 2 đứa cũng chat với nhau... 1 lần a quên nt e đòi chia tay , a cũng có ý làm huề mà e k chịu rồi anh im luôn.. Mấy ngày sau e thấy sai muốn quen lại a không đồng ý nhưng 2 đứa cũng Bình thường trở lại dù không mang tiếng quen lại nữa.. A vẫn cứ trả lời tin nhắn chậm,có vẻ hơi vô tâm.. Và có cho e leo cây 1 lần nhưng e vẫn bỏ qua.. Lúc bắt đầu thì có vẻ thích em nhưng nhạt dần về sau ạ.mọi người đừng trách e hay giận, e nóng thế thôi nhưg e rất quan tâm a.. Còn anh cứ mơ màng sao đó.. Cuối cùng e chịu không nổi quyết định cắt đứt và anh cũng không tìm em. Toàn e đòi cắt đứt....gặp nhau thì a có vẻ tốt mà chừng 1,2 ngày không gặp là trả lời tin nhắn chậm ạ.đôi nét về tính anh: thích cái đẹp ,yêu bản thân, yêu gia đình, tự ái cao và biết giá trị bản thân , sạch sẽ và biết nấu ăn.sau này e mới biết từng có vợ mà li hôn rồi. Trươc a có nói ,e tưởng a đùa....à a chưa bao giờ nói yêu Thương nhớ gì e cả, không lợi dụng không đụng chạm gì em.e biết chỉ hơi thích e thôi.. Nói dài quá tóm lại là chia tay và k bao giờ quay lại... E bị chứng hay suy nghĩ.. Nếu e có lỗi e hay ray rứt ân hận lắm ạ nên e không biết mình đúng hay sai.. Trong trường hợp này a vô tâm nên e quyết định từ bỏ là đúng phải không ạ??