Em chào các anh, các chị trong diễn đàn :)))) em vẫn thường đọc các chia sẻ của mọi người qua diễn đàn nhưng đến hôm.nay thì e thực sự rất buồn và cần lời tư vấn của các anh chị :(((

Em và người yêu em đã yêu nhau dc hơn 2 năm, anh hơn e 7 tuổi nên cũng chín chắn hơn e rất nhiều. Lúc mới yêu thì e và anh cungx rất lãng mạn nhưng sau hơn 2 năm thì ty của bọn em đã trở nên thực tế hơn, car 2 cùng cố gắng để phấn đấu xây dựng tương lai. Tuy a rất muốn có em nhưng e còn đang là.sinh viên nên ko đồng ý vấn đề này nên a cũng rất tôn trọng em. Tính tình anh cởi.mở,.dễ gần nên khá thân thiết vs các chị em gái, cứ là chị e gái thì a lại nói chuyện ngọt ngào đến dễ sợ. Còn khi nói chuyện với em thì khô khốc, :((( e buồn và tủi thân lắm í, tuy là vậy nhưng a vẫn tốt và chăm lo cho e đầy đủ, e cũng đã về ra mắt bố mẹ anh nhiều lần.

Em và anh hay cãi nhau,.mỗi lần cãi nhau là chia tay, nhưng chỉ được vài bữa là làm.lành. Lần gần đây nhất bọn e cãi nhau là.khi thấy anh nhắn tin ngọt ngào với 1 chị khác. E đã.đề nghị anh là:" anh có thể nói chuyện vs ai cũng được nhưng a đã.có người yêu thì ko nên thân mật.như vậy" , a nói rằng a ko sai và coi đó là chuyện bình thường, a cũng bảo với em rằng anh là người lăng nhăng,.nếu lấy em về thì a vẫn lăng nhăng nhưng chỉ là tán tỉnh cho vui, a.ko sửa được, chứ ko bồ bịch :(((( em buồn lắm các anh chị à,.các chị đã có nhiều kinh nghiệm có thể cho em 1 lời khuyên được ko ạ ^^ em cảm ơn các chị và các mẹ nhiều nhiều.