Đáng lẽ đăng lên FB, nhưng thui ko mún gây ầm ĩ, nên tôi mới lên đây xả hết, Đ.V.T àh

Anh nói yêu tôi? vậy anh làm đc gì cho tôi hả? Chia sẻ đc ko? Hay anh chỉ bik chơi bời, đú đởn, lăng nhăng tán hết con này đến con khác?

Mới đầu gặp anh, tôi nghĩ anh đàng hoàng, bik lo cho tương lai 2 đứa, nhưng qua thời gian thì sao? Hiện nguyên hình là người chỉ thik ăn chơi, gái gú. Tôi bị sốt 3 ngày, anh động viên, hỏi thăm khiến tôi vui xong, tôi phát hiện anh tán gái sau lưng trong lúc tôi bệnh? Anh có là người ko? Lăng nhăng cho đã, rồi chửi mày, tao..??? Bình thường "anh anh, em em" ngọt ngào lắm mà?

Chửi xong xin lỗi, khăn gói vô TP.HCM đòi tôi giúp chỗ ở, tiền sinh hoạt? Mie, anh có lòng tự trọng ko hả T? Anh còn tệ hơn con chó, chó còn có tính người hơn anh.

Xong tôi chia tay 1 thời gian, thì quay lại vờ hỏi thăm, làm quen lại, trong khi vẫn qua lại vs đứa nào đó!?? Bộ đu dây thik quá ha? Sao cứ đu từ gái này sang gái kia zay???? Hả T "khỉ đột" ????

Hnay ms thấy câu đc 1 em khá xinh, chúc mừng anh nha, cố mà lợi dụng đi, cố ca bài "anh yêu em, anh sẽ ko làm em khóc, em khổ đâu" đi nha!

Mie, vì thằng khỉ này mà mình mất 3 kg, còn bị rối loạn tiêu hóa nữa, từ nay tự hứa sẽ yêu mình hơn, làm mình khỏe, mình vui là sướng nhất rồi. Cố lên!:D