Các anh chị thân mến!

E cảm ơn mọi ng rất nhiều vì những sẻ chia tâm sự mọi ng đã giúp em vượt qua thời gian khó khăn vừa rồi.

Lần đầu e viết bài mà có bao nhiêu người tuy xa lạ mà quan tâm tới e rất nhiều. Em có thêm những ng bạn.mới. thật sự rất quý giá.

Ngày hôm nay e viết nốt câu ch của mình, vì e đã ngừng khóc, đã thông suốt nghĩ suy mọi người ạ

Ngày hôm qua, a ta có gọi cho em

Thật sự trong đầu e có hy vọng

Rằng a ta thương sót em

Nhưng đúng là thương, nhưng thương hại a chị ạ!

Giọng điệu vẫn rất bình thường, kiểu gọi chỉ để cho phải phép thôi.

Em đã nói rất nhẹ nhàng, rằng e biết lỗi k hoàn toàn ở ai. E ko trách cứ, chỉ tiếc những điều muốn làm chưa làm đc.

Nhưng a ta nói: nếu hôm đó e ko phát hiện ra, và ko làm um lên, thì a vẫn xd lấy em, nhưng e hay mất bình tĩnh, ng con gái kia họ bình thản hơn em nhiều. Hôm đó thật sự a quá ngán e rồi.

Mọi ng nghe dùm e câu nói đó

Thấy có nực cười ko

A ta muốn e hối hận, vì đã ko bình tĩnh à? Nếu e ko yêu a ta nhiều, chắc e cũng bình tĩnh và nói ok chia tay rồi.

Còn nói vẫn lấy e, và vẫn yêu ng kia nếu e ko phát hiện ra ư? E đâu cần phải sống kiếp chung chồng, trong khi e có thua kém ai điều gì đâu.

Lấy em về để làm vợ và ô sin để ng ta túy lúy bên ngoài ư? Nực cười

Em đã suy nghĩ từ hqua đến hôm nay, dù đã đớn đau, a ta lại khiến e đau đớn hơn.

Nhưng e ko hề khóc.

Em thực sự ko hề khóc 1 chút nào

Và ngày hôm nay, e ko còn nuối tiếc con ng đó nữa, yêu thì yêu, nhưng đã quá đủ rồi

Ng ta đau thương đến cùng quẫn sẽ hóa trống rỗng ko nghĩ suy.

Đến giờ dù có thương nhớ bao nhiêu, nhưng e chính thức dọn a ta ra khỏi cuộc đời e.

Mong rằng e đủ mạnh mẽ để thực sự làm đc điều đó

Và đón chờ hp mới của mình

Mọi ng hãy giúp e thêm vững vàng nhé!