Chào cả nhà, em là nam nhé.

chị em nào có nhu cầu lấy chồng, hoặc ế thì để em tán, đảm bảo 5 tháng -> 1 năm là lấy được chồng?

Không hiểu tại sao tới h. em trải qua mấy cuộc tình, nhưng tất cả các người em yêu đều đã lấy chồng.

cuộc tình thứ 1 được 3 tháng, 2 người rất hợp nhau nói chuyện rất vui nhưng mà vì 1 hiểu nhầm nho nhỏ, mà chia tay 5 tháng sau lấy chồng

cuộc tình thứ 2 được 5 tháng, em là người rất yêu cô ấy, yêu rất nhiều, lúc nào cũng nghĩ về cô ấy, tưởng như thể lìa xa, thế mà lại chán sau 5 tháng yêu nhau và 3 tháng sau cô ta lấy chồng ngày đó em rất đau khổ vì đanh mat người mình yêu thương/

cuộc tình thứ 3 được 1 năm là người thứ 3, đánh đồn có địch thành công, yêu 1 năm nhưng gia đình em ấy ko cho đến vs nhau, ngăn cản bằng mọi cách, thu điện thoại, gọi điện cho em bảo buông tha cho cô ấy, sau 2 tháng cô ấy lấy chồng lấy người cũ.

cuộc tình thứ 4 giới thiệu qua 1 người bạn.nta yêu em trước, em thì cũng đang thất tình nên yêu để quên 1 người, nhưng cảm thấy ko có cảm tình với em ấy nên chủ động rời xa, và 18 tháng sau cô ấy lấy chồng.

cuộc tình thứ 5 là người hàng cùng làng, em đang có ý định tán vì chắc chắn 1 điều rằng em ấy chưa có ny và đang đánh từ trung ương xuống địa phương, đi gặt hộ, đi cấy hộ, bố mẹ e ấy cũng bồ kết em rồi, chỉ cần đánh xuống địa phương nữa là xong nhưng mà đùng 1 cái em ấy xin nói chuyện người lớn vs người khác sau 2 tháng tìm hiểu. :v

cuộc tình thứ 6, vô tình online và quen là ng cùng xã, nhưng khác làng, nói chuyện 1 thời gian rất hợp nhau, cô ấy là người nói yêu em tr sau vài lần đi xem phim, nhưng mà chỉ sau 6 tháng sau, vì có người thứ 3 nên trục chặc và ctay 3 tháng sau có giấy mời đi ăn cỗ

Cuộc tình thứ 7. cũng là người cùng làng, lúc em tỏ tình sau 1 thời gian ngắn săn đón và tìm hiểu kỹ có nhiều người đến tán nhưng em ấy chưa ưng ai thì em ấy bảo là " anh thì em vs anh có họ mà" 4 ngày sau thì nhận đc tin tháng 11 này em ấy cưới 1 anh đại gia ở làng bên,

Các bác thấy thế nào ạ, em thì cao 1m7 nặng 50kg, tính tình hòa đồng, nhiệt tình, hay giúp đỡ ng khác nên đc nhiều ng ở làng mến