Từ cái topic cũ của tớ cùng rất nhiều nhiều những tâm sự của moi người trên topic này,tớ này ra ý tưởng tại sao ko lập 1 topic cho những người đang bắt đầu lại từ con số 0 nhỉ??? Nhưng với topic này, tớ mong muốn mọi người ( trong đó có cả tớ) sẽ có đươc cái nhìn tích cực hơn vào cuộc sống, nhìn vào cái khía cạnh "bright side " của cuôc sống này, vì ai cũng hiểu rất rõ cái triết lý " Khi 1 cánh cửa đóng lai,sẽ có 1 cánh cửa khác mở ra" nhưng không phải ai cũng có thể hiểu và nghĩ thông suốt đươc điều đó, nhất là khi đang ở trong giai đoan " trắng tay" này....

Sao moi người ko tìm tới nhau để chia sẻ,để hiểu thêm về nhau,để cùng hướng về 1 tương lai tốt đẹp hơn???

Hy vọng moi người sẽ đón nhận topic này, là nơi để chúng ta khám phá ra phía bên kia của cánh cửa đang hé mở chào đón mỗi người,là nơi để cái tôi của chúng ta được thể hiện, rằng mình cũng có chỗ đứng của mình,rằng vị thế của mình cũng thật cao

Tớ rất thích câu nói " Tôi không phải là số 1 nhưng tôi là DUY NHẤT "

Hãy cứ vững tin rằng đang có một số 1 nào khác đang chờ mình ở phía trước để có thể ghép thành 1 số 10 hoàn chỉnh nhé