Mình và bạn trai yêu nhau đã được 3 năm, vì cả gia đình anh ấy đều cao nên luôn mong anh ý lấy được vợ cao (anh ý cao 1m75), vậy là mình chỉ cao 1m50.

Mình mới tình cờ gặp chị anh ý có 1 lần, chưa trò chuyện gì cả, thế mà chị anh ý chê mình là lùn tịt, xấu, già

Nói thật nếu chê mình lùn thì mình đồng ý ngay, còn chê mình già và xấu thì mình ko đồng tình vì xưa nay anh cũng khen mình thấp nhưng như búp bê, xinh xắn, dễ thương, gặp ai cũng bị chí má rồi vuốt má, hơn nữa mình thấp nhưng cũng có dáng nên ko bị lộ là thấp quá

Hiện giờ cảm xúc của mình rất lẫn lộn, khi thì bực tức vì bị chê bai, tức xong lại thấy tủi thân và than thân trách phận, xong rồi lại gạt nước mắt bảo đầy thằng mình chỉ cần gật một cái là nó mang cả họ tới xin xong lại tự tin cao ngạo, cao ngạo một hồi lại nghĩ nhựng nếu mình ko có anh trong cuộc đời này ko biết mình sẽ sống sao, rồi lại ồ ồ khóc.

Buồn một nỗi là chị anh ấy lại là người có tiếng nói trong gia đình.

Mà hai đứa mình thì rất yêu thương nhau, yêu nhau 3 năm mà tình cảm thì ngày càng thắm thiết, cảm giác không thể sống thiếu nhau được, đôi khi bận quá anh ấy chỉ cần phóng xe tới ngó mặt mình cho đỡ nhớ rồi lai đi.

Hic, mình phải làm sao bây giờ.....:Sad: