Em không biết có vào đúng topic không nữa, nhưng hiện tại em rất hoang mang và mong các member trong diễn đàn cho em lời khuyên.

Em viết chuyện của mình lên đây không mong là sẽ nhận được nhiều gạch đá ác í của dư luận, bởi sự thật em chỉ muốn chia sẻ. Trong cs ai cũng có những lỗi lầm sai phạm và mong muốn được sửa đổi.

Em là 1 cô gái nhỏ nhắn cũng khá xinh, cá tính. Như mọi ng nhận xét thì tính cách thân thiện, tốt bụng và sống biết điều. Mọi thứ trong cs của em đều tốt chỉ trừ tình yêu...

Em rất hoang mang và ghê tởm chính con người mình, từng người đàn ông đi qua cuộc đời em. Tính đến giờ đã lên con số 15 :-s

Càng về sau em càng cảm thấy tình yêu thật tẻ nhạt , có những ng em yêu hết mình thì họ rời bỏ em. Cũng có những ng em chẳng yêu mà chỉ vì quá cô đơn. Em dần dần mất cảm xúc trong ty mà yêu như 1 cái máy.

Nhưng hiện tại lúc này đây, em đang yêu 1 người nhỏ hơn em 2 tuổi, ng đó cũng rất tốt. Và tôn trọng em. Cho em lại những cảm xúc đơn giản và nhẹ nhàng như 1 cái nắm tay, 1 cử chỉ âu yêm nhẹ nhàng. Và ko pải là sex.... Em trân trọng điều đó. Nhưng em vẫn vô cùng sợ, em sợ rồi cũng sẽ 1 ngày sex sẽ phá hỏng chuyện tc của em. Trong mắt ng đó em vô cùng trong sáng và thánh thiện. Nếu như ngta biết quá khứ của em thì sao? Sẽ ko ai có thể chấp nhận đc 1 cô gái như em. Và mặc dù như vậy nhưng em vẫn rất mâu thuẫn, bởi khi yêu em vẫn luôn cảm thấy vô cùng cô đơn, cho dù đc quan tâm như thế nào, em vẫn sợ và cô đơn....Có pải em đang tổn thương quá nhiều nên ko thể tiếp nhận đc ty nữa? Hay em đã bị trai lỳ cảm xúc? Và liệu em đã tìm đc người thật sự yêu thương em, hay lại bước qua cd em như 1 cơn gió...

Em nên nói sự thật hay giấu nhẹm nó đi, và giấu như nào, xóa như nào đc chứ a :(