Chào các bạn.:Smiling:

Có lẽ một số bạn biết mình qua những cmt, và theo mình cảm nhận thì mình đang bị các bạn này ghét ở khắp các topic mà mình đã cmt trong thời gian qua, cũng phải thôi, tại mình "chửi" đàn bà ghê quá.:Straightf: Nhưng k sao, chẳng ảnh hưởng gì đến mình cả, ai nghe đc thì nghe, k nghe đc thì bỏ qua hay ghét cũng k sao, ảo mà.:Smiling: Và mình thật lòng muốn giúp họ thì mới cmt, nên mình chẳng có gì hổ thẹn cả, và cũng k bao giờ đưa ra lời xin lỗi.:Smiling:

Mình lập topic này ra chỉ mong muốn hỏi các bạn một câu hỏi, đặc biệt là các bạn nữ, hoặc các bạn đã trải qua chuyện này tư vấn cho mình, mong các bạn thành thật và bỏ hết những cảm xúc cay cú mình, hoặc bênh vực đàn bà đi nhé, mình k chấp đâu, mong các bạn cũng đừng chấp mình.:Smiling:

Chuyện mình muốn kể và hỏi:

Khi gái đã phản bội, cắm sừng mình và sau đó mình phát hiện ra thì gái đã nhận lỗi, năn nỉ muốn mình tha thứ, và hứa sẽ k bao giờ tái phạm nữa.:confused:

Mình cũng k phủ nhận một phần lỗi của mình trong thời gian đó là k hâm nóng tình yêu, k quan tâm đến gái và k tạo cảm giác "an toàn" là một người sẽ cưới gái sau này.:Straightf:

Khoảng thời gian cũng gần 3 tháng rồi (chính xác là 2 tháng 20 ngày), ngày nào gái cũng lên nhà trai sau khi đi làm và thường ở nhà hoặc đi đâu đó nc), và lúc đầu trai hay buồn và giận, có chửi, có phân tích đủ kiểu, dần dần thì ít buồn hơn.:Straightf:

Zai vẫn k đuổi gái, vẫn gặp nhưng lâu lâu hay khó chịu và bực mình... gái chấp nhận hết, và mong muốn zai tha thứ. Và có vẻ như gái cũng sợ lắm rồi.:Thinking:

Nếu mình là gái, và bạn trai phản bội rồi sau đó xin quay lại thì mình sẽ k bao giờ chấp nhận, vì mình hiểu bản chất của con trai, khi đã có tư tưởng và hành động lăng nhăng rồi thì k bao giờ sửa đc.

Tuy nhiên mình là con trai, và k hiểu con gái có như vậy k, hay là có khác. Vậy các bạn cho mình hỏi:

Gái có thay đổi đc k?

Trả lời giúp mình là Được hay Không, và nêu lý do nhé.:Smiling:

Thanks các bạn!