Từ khi 1 bạn trên webtretho tìm được 1 người mình đã rất khâm phục, hôm nay mình cũng xin nhờ mọi người tìm giúp 1 người, có lẽ hi vọng mình càng mong manh hơn bạn kia, nhưng mong sao mình có thể may mắn.

Hôm nay ( khoảng 3-4h chiều ), mình cùng thằng bạn ngồi ăn phở cuốn tại quán phở cuốn đối diện chùa Thần Quang, có 1 nhóm gồm 3 nam 3 nữ vào ăn trong đó có 1 bạn ( có lẽ là em, nhìn trẻ lắm chắc cấp 3 thôi ) mình chỉ nhớ là mặc quần bò xanh, sơn móng tay màu hồng, khoác 1 túi màu đen, thả tóc trông rất là dễ thương. Đáng lẽ mình đã có cơ hội làm quen khi mấy người bạn kia ra lấy xe thì còn 1 mình bạn ý ở lại thôi, nhưng mình nhát quá chẳng dám sang làm quen nên đành nhìn bạn ý đi về. Bạn ý đi xe Mio Classico màu nâu thì phải biển 30, mắt mình kém nên k nhìn rõ biển.

Nếu tình cờ đọc được bài viết này hoặc ai biết hãy liên lạc qua ym!: secret.coder nhé, không thì reply lại cũng được. Hôm nay mình mặc áo đỏ! Mình là con trai nên có khi không được mọi người ủng hộ nhiều, nhưng cũng xin gửi hi vọng lại đây.

Cảm ơn mọi người trước!