Chuyện là như vậy

Trụ cột kinh tế chính của gia đình là mình, ck mình thất nghiệp, nên mọi chuyện thu chi ăn uống trong gia đình do mình lo tất. 2 vk chồng mình ở với nhau chưa có con nên có dư phòng trống, nên cũng cho thèn em ruột của mình ở quê lên phố ở cùng để tìm việc làm, trời nắng nóng nên tiền điện trong nhà tăng lên nhiều vì 2 ae ở nhà cả ( vừa quạt vừa điều hòa), mình có thể cố gắng chắc chiu để lo ăn uống cho ck và em trai, nói chung chuyện cũng bình thường cho tới khi gần đây lại thêm thèn em họ của ck mình ở cạnh nhà qua ăn ở ké, trước khi cưới mình nó hay lên nhà ck mình ăn dầm ở dề rồi, ở chung phòng vs ck mình, vì là nhà bác ruột nó, nhưng trước nay khác, giờ mình với ck đã ở nhà riêng rồi, vậy mà cứ mỗi lần cãi nhau với ba mẹ nó bỏ nhà đi (vài tháng chứ ít) là lại mò lên nhà vk ck mình, ngủ với thèn em ruột mình, còn ăn uống vô tội vạ ở nhà mình, tủ lạnh tự lục lọi đồ, bánh kẹo mình mua cho ck với em ruột mình để ăn vặt thì nó ăn sạch, trong khi thà là ck mình đi làm có tiền đi, đàn này chỉ có một mình mình, mà ông ck mình nói nó cũng như thèn em ruột mình thôi, mình mới điên lên nói em ruột mình khác, thế là 2 vk ck cãi nhau, mình ấm ức lắm, mình có thể cố gắng chịu đựng tiết kiệm lo cho em trai mình và ck, nhưng nó là gì, có nhà ko chịu ở (bày đặt giận cha giận mẹ) qua đây ăn ko ở ko, quạt bật cả ngày 9 tiền điện tăng vèo vèo), mình ko thể chịu đựng cái cảnh này, nay lưng ra làm cho nó tự tiện ở rồi làm gì làm.

Nhưng ông ck thì cứ bảo nó cũng như em trai thôi, do cha mẹ nó ko tốt nên nó mới ko thích ở, ua? ko thích là qua đây ở ah, mô sướng rứa

Mọi người thấy mình có ích kỷ quá "khi ko thích và cảm thấy bực bội với nó không? 

còn nếu ai cũng như mình thì giúp mình với, làm sao để ông ck hiểu nỗi khổ tâm của mình, mình ko có giàu có để nuôi thêm ai nữa đâu, huhu làm sao cho nó đừng có lên nhà mình ở nữa đây