Mình kể ra đây các mẹ tha hồ đá ném đá, mong các mẹ ném đá mình thật ác để mình đủ thấy nhục nhã mà ra đi.

Ngày mình mới vào công ty, sếp yêu cầu mình đi trung quốc với sếp. Mình đã đi, rồi cả chuổi ngày sau đó sếp tấn công mình. Mới đầu mình bị lôi cuốn, bởi sếp, nhưng giờ thì mình yêu sếp thật mất rồi. Sếp đã có gia đình, mình cũng vậy. Mình đã đủ cảm thấy tội lỗi mà rời khỏi công ty, cắt quan hệ với sếp , nhưng chỉ được 10 ngày thôi, mà nỗi nhớ sếp đã quay cuồng. Chả biết sếp nói chuyện với vợ thế nào, vợ sếp gọi mình về làm ở công ty. Hic hic, mình quay lại được 2 tháng rồi, Mình cắn rứt lương tâm. Làm thế nào để mình quyết tâm ra đi đây, không bị sếp lôi kéo trở vể nữa.......??????????

Các mẹ ơi, ném đá mình thật ác vào. Hoặc làm thế nào để mình ra đi được, rời khỏi cái công ty này được. Mình quả là trơ trẽn thật, ngồi cùng phòng với vợ sếp, mà có quan hệ với sếp được những tận gần 2 năm rồi. Giờ thì mình yêu sếp lắm, mình ghen với sếp . Mình kiểm soát sếp nhiều hơn vợ sếp, sếp đi đâu cũng phải nói với mình..... làm thế nào đây?

oaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.