Chả là em có cô bạn được đi nước ngoài nhiều, các xu hướng cập nhập liên tục, nó còn mày mò tìm hiểu các món ăn hot hit bên Đài Loan, Trung Quốc, Hồng Kông Singapore.. xong mang về phát triển cái quán nhỏ của nó. Bữa đầu năm ngoái món Patbingsu cũng là do nó lôi từ Hàn Quốc về, xong các quán khác nô nức làm theo, giới trẻ cứ gọi là mê tít. Rồi cả món “bánh trứng gà non”nổi từ hè năm trước cũng là do con bé dắt díu từ Hồng Kông về Hà Nội. Đợt này sắp hè, được dịp rảnh rỗi, nó quyết định chuyển sang nghề “Dạy học + Kinh doanh” truyền thụ bí kíp các món ăn HOT nhất hiện nay cho chị em có nhu cầu học.

Hiện tại thì bạn e đang là bà chủ tại 1 quán ăn cho Teen tại số 20 Hàng Mành, Hoàn Kiếm, Hà Nội. Các mẹ cứ lên Facebook search Swaffles House ra là thấy ngay ạ. Em chia sẻ với các mẹ thôi chứ không phải quảng cáo gì đâu, tại e thấy làm mỗi công việc văn phòng lượng lậu ít quá, chả đủ mua tiền bỉm sữa cho con mà giờ bán mấy cái đồ ăn online lãi kinh khủng ý mấy mẹ ạ, em cũng đang tập tành bán nên e biết hì hì

À quên đấy, mấy mẹ nào quan tâm thì inb vào Page quán ăn của nó nhé :

https://www.facebook.com/SwafflesHouse/?fref=ts