Chào mọi người, mình đã kinh doanh thời trang trẻ em được 3 năm nay và gần 2 năm trở lại đây có bán hàng trên cả facebook, zalo. phải công nhận là từ khi bán hàng trên fb, shop mình được nhiều người biết đến, hàng bán ra cũng nhiều hơn. nhưng mình gặp vấn đề trong việc kiểm soát hàng hóa và đơn hàng, cụ thể là, ở 2 cửa hàng mình có từ trước, mình có dùng phần mềm quản lí bán hàng để in hóa đơn, kiểm kho, tính lợi nhuận từng tháng, mọi thứ đều ok. cho đến khi bán hàng thêm ở fb mình tổ chức nhiều minigame, chạy trương trình KM xả kho, mình thường gặp sai sót trong chuyện thông kê hàng hóa, nhiều khi trong kho hết hàng rôi cũng không biết, mình đang dùng excel mà thấy khó quản lý trên nhiều chỗ bán khác nhau, đo lường cũng khó. còn nữa, mình muốn 1 phần mềm nào mà có kết nối được vận chuyển cho nhẹ nhàng, chứ k m đau đầu vụ vận chuyển này lắm, toàn việc linh tinh, mình còn sử dụng nhiều ben khác nhau tùy theo từng đơn. tháng nào cũng mất nguyên cả ngày để soát lại từng đơn một.

mình đang muốn tìm một phần mềm khác đáp ứng được điều này, mọi người giúp với ạ.