Ui hôm này mình đi làm mà điên quá các bạn ạ, mình thì hiện tại làm cho một công ty kiểu như nhà nước các bạn ạ, kiểu gần gần như thế chứ cũng không có hẳn là công ty nhà nước đâu, mình có chơi với chị tên là Huệ chị ý làm tại đây trước mình nhiều lắm chị ý làm tại đây được 3 năm rồi thì mình mới vào làm, ngày mới vào làm mình thấy chị ấy nhiệt tình lắm, chỉ dạy cho mình nhiều thứ để mình học theo, nói chung về cơ bản thì mình thấy  quý chị ấy và dần dần hai chị em nói chuyện với nhau rất nhiều, rồi tâm sự chuyện vợ chồng, con cái, rồi chuyện nhà chồng nói chung là có gì thì hai chị em cũng tâm sự với nhau hết

Nhưng có ai đâu ngờ rằng vào một ngày vô cùng trời đẹp mình phát hiện ra chị yêu quý của mình chuyên đi nói xấu mình mới lại sếp cơ chứ, đúng kiểu như là sét đánh ngang tai luôn, nói thật với mọi người mình là người rất thật thà luôn nhưng đâu có biết người ta lại cắn sau lưng như thế đâu. Chị ý chuẩn là một con người có nhiều bộ mặt, mỗi một thời điểm chị ấy lại thay một bộ mặt khác ra để sử dụng mà, nói chung là quá nguy hiểm luôn, thôi từ nay mình cũng chừa luôn các bạn ạ, khôn có đến lục chuyện của mình cả làng cả tổng người ta biết thì đúng là đau đầu lắm cơ. Chị em chơi thân với nhau như thế mà lại còn cắn sau lưng nhau như thế thì đúng là bó tay luôn rồi, chán không buồn nói luôn các bạn ạ, hiện giờ mình nghĩ chắc không tin tưởng ai nổi mất thôi