Làm cách nào để tìm ra việc mình thích, có thu nhập tốt. Chủ động trong thời gian, chủ động công việc, không phải phụ thuộc sếp tăng lương, phụ thuộc công ty, phụ thuộc ông chồng...

Dạo này mình đang nghĩ về cách mình có thể khai thác gì từ thế mạnh của bản thân để kiếm thêm thu nhập.

Chắc cũng không ít bạn ở đây hơn 30 tủi đầu như mình, cũng cứ mông lung không biết mình thích cái gì phải không? Thế mạnh của mình là gì? Mình có thể khai thác thế mạnh đó như thế nào?

Đối với mình điều này khó lắm vì đã nuông chiều bản thân quá lâu, thoải mái quá lâu. Quan tâm đến suy nghĩ người khác mà không ngồi lại với chính mình. Làm bạn với chính mình.

Giờ thấy mỗi ngày phải chạy 60km để đi làm, buồn ngủ, chạy xe cả 1h, kẹt xe thì 2h mới tới nơi. Đánh đổi nhiều lắm… Bởi vậy mình luôn nghĩ về điều mình mong muốn.

Nghĩ mãi cũng có cách các bạn ạ.

Làm việc mình thích, chủ động thời gian, chủ động thu nhập. Cách làm đã có, việc còn lại là làm thôi.

Mình đang theo lộ trình xây dự án kinh doanh online tự động chỉ trong vòng 30 ngày, các bạn chỉ cần mở video bài học thực hành từng bước theo đúng lộ trình này sẽ cho kết quả bùng nổ trong năm 2024.

Tập trung 30 ngày để cả đời tự do.

PS: Hình bên dưới mình chụp vội sau khi tấp vô lề note lại vài ý tưởng mới nghĩ ra  sau khi học về phân tích bản thân nè. Có ai nhìn khúc này quen không ?

Cù lần như mình chưa từng nghĩ sẽ nảy số nhiều ý tưởng vậy trong một lúc í các bạn

Nếu các bạn cũng đang loay hoay tìm lối ra cho công việc, làm 1 tháng chỉ chờ 1 ngày lương như Dung thì bạn có thể tìm hiểu thêm về lớp Dung đang tập trung học sau giờ làm tại công ty bạn có thể xem ngay đây nha. Chúc các bạn cũng tìm được vài ý tưởng cho bản thân. DHM.

hình ảnh