Cảm thấy hạnh phúc cho cô gái ấy, sau những lận đận trong các cuộc tình thì giờ đây Nam Em đã tìm được bến đỗ thực sự của mình.

Những ai yêu quý Nam Em có thể thấy rằng cô dường như hay gặp những trắc trở trong chuyện tình cảm, hay bị bàn tán quen người này, qua lại với người kia nhưng cô một mình đối mặt với cô đơn cũng như những lời không hay từ một số người. Có lẽ vì đã trải qua nhiều lận đận trong tình cảm mà thời gian qua người đẹp thường xuyên hé lộ những niềm vui nho nhỏ của mình với bạn trai, qua đó có thể hiểu Nam Em đang tận hưởng những hạnh phúc ngọt ngào bên bờ vai vững chắc của mình.

Với ai thì không biết chứ với Nam Em thì em cảm thấy thật mừng cho hạnh phúc mà cô ấy có được các chị em ạ. Những ngày qua liên tục đọc được những tin vui về tình cảm của cô nàng trên Saostar mà không khỏi vui mừng cho người đẹp. Theo đó, ngày 18/11, Nam Em gây xôn xao khi đăng tải story hình ảnh đi ăn cùng bạn trai vừa công khai, cô ghi: "21 tráp hỏi, Ai muốn bưng mâm nào, tay đâu". Với thông tin này, khán giả cho rằng người đẹp Tiền Giang ẩn ý muốn công bố sẽ sớm lên xe hoa với bạn trai. 

hình ảnh

hình ảnh

hình ảnh

Nam Em hé lộ những niềm vui trong tình cảm của mình - Ảnh: Saostar

Cách đó vài ngày, Nam Em đã xác nhận hẹn hò với một tài khoản có tên P.W trên Facebook. Thậm chí, cô còn đăng tải hình ảnh tình tứ với người yêu và khoe nhẫn kim cương. Trên trang cá nhân của anh chàng này cũng ghi tâm thư dài dành cho bạn gái: "Anh không biết là quá khứ anh trải qua sóng gió bão tố ra sao, anh cũng đã biết quá khứ em đủ khổ rồi. Anh lựa chọn im lặng âm thầm nhưng cái âm thầm đó có khi là động lực cho mọi người tò mò đào bới nên a quyết định sẽ công khai mọi thứ cùng em, đồng hành cùng em". 

Khán giả có thể hiểu mỹ nhân sinh năm 1996 và bạn trai đã xác định tình cảm nghiêm túc, dài lâu cạnh nhau nên quyết định công khai tình cảm đến với khán giả. 

hình ảnh

hình ảnh

Nam Em được nhiều khán giả nhận định là một nghệ sĩ đa tài - Ảnh: Saostar

Trước đó, vào khuya 17/1, Nam Em khiến cộng đồng mạng xôn xao khi tag một tài khoản Facebook và để ở trạng thái “đang hẹn hò”. Với hành động này, Nam Em có lẽ đã công khai anh chàng này chính bạn trai của mình sau khoảng thời gian tìm hiểu. 

Với chia sẻ này, cái tên Nam Em trở thành chủ đề bàn tán của một số khán giả, nhiều người còn cho rằng rất có thể người đẹp gốc Tiền Giang sẽ sớm lên xe hoa bởi cách đây ít ngày, Nam Em khiến khán giả xôn xao khi khoe nhẫn kèm thêm chú thích: "Yên bề gia thất. An cư lập nghiệp" trên trang cá nhân và gần đây nhất chính là việc công khai bạn trai. 

hình ảnh

hình ảnh

Người đẹp từng gặp không ít trắc trở trong chuyện tình cảm - Ảnh: Saostar

Cách đây không lâu, trên trang cá nhân, Nam Em đã đăng tải tấm poster của một đêm nhạc, người đẹp gốc Tiền Giang sẽ biểu diễn trong đêm nhạc này vào ngày 30/11 tới, nhân vật sẽ đồng hành cùng Nam Em trong đêm diễn lần này chính là Phạm Khánh Hưng, cả hai sẽ mang đến những màn song ca đầy ngọt ngào để gửi tặng đến khán giả.

Cùng với tấm poster thông tin về đêm diễn của mình, Nam Em cũng đính kèm bài đăng khá dài. Người đẹp chia sẻ: "Ta yêu sai hay đúng?

Còn thấy đau là còn thương

Khi bão qua rồi biết đâu sẽ đi tới nơi của ngày đầu

Hết muộn sầu …

Chào đại gia đình nhà Cỏ và các khán thính giả yêu âm nhạc đã dõi theo ủng hộ và đồng hành cùng Nam Em trên chặng đường nghệ thuật trong suốt những năm qua! Nam Em trân quý và biết ơn tình cảm chân thành của tất cả mọi người luôn yêu thương Nam Em từ trước đến nay. Sau tất cả Nam Em mong rằng tất cả mọi người vẫn ở đây và luôn dõi theo và đồng hành cùng Nam Em trên con đường nghệ thuật nhé! Và cùng tin rằng “Mai này Em sẽ hạnh phúc như thế Fan chắc yên lòng”. 

Qua bài đăng này, Nam Em đã gửi lời cảm ơn đến người hâm mộ vì đã luôn dõi theo chặng đường hoạt động của cô. Đồng thời, Nam Em đã dùng một câu hát mà cô nàng từng thể hiện đó chính là: “Mai này Em sẽ hạnh phúc như thế Fan chắc yên lòng”, như có ý cho biết rằng mình sẽ có được hạnh phúc trong mối tình này. Hiện tại, những chia sẻ của người đẹp cũng như thông tin liên quan đến Nam Em đều nhận được sự quan tâm đặc biệt từ khán giả. 

hình ảnh

hình ảnh

Nam Em từng tham gia nhiều cuộc thi sắc đẹp - Ảnh: Saostar

Với những khán giả luôn theo dõi các cuộc thi nhan sắc cũng như những đề tài về âm nhạc, Nam Em được đánh giá là nghệ sĩ đa tài, có thể hoạt động sôi nổi ở nhiều lĩnh vực. Song, ít ai biết được, để đạt đến vị trí như hiện tại, người đẹp Tiền Giang đã trải qua khoảng thời gian dài tham gia các cuộc thi nhan sắc trong nước và quốc tế.

Có thể nhận thấy, từ việc ghi danh Hoa hậu Việt Nam 2014, Nam Em trở thành một trong những thí sinh có mặt tại đêm chung kết. Thời điểm này, chân dài được đánh giá là nhân tố mới, chưa có nhiều trải nghiệm nên đành ngậm ngùi dừng chân tại top 40 chung cuộc.

Dù không tạo được tiếng vang tại Hoa hậu Việt Nam 2014 nhưng đây chính là động lực vững chắc giúp Nam Em tham gia tại các sân chơi nhan sắc khác. Sau đó 1 năm, người đẹp tiếp tục chinh chiến tại Hoa khôi Đồng bằng sông Cửu Long 2015 và xuất sắc đạt vị trí cao nhất. sau đó, Nam Em một lần nữa tham gia mùa giải Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2015 và dừng chân tại top 10 chung cuộc. 

Vào năm 2016, Nam Em được trở thành đại diện Việt Nam chinh chiến tại Miss Earth. Với sắc vóc nổi bật, khả năng trình diễn thu hút, chân dài được gọi tên tại top 8 thí sinh xuất sắc nhất tại đêm chung kết. Vào thời điểm này, sức hút đến từ cái tên Nam Em vô cùng lớn và nhận được nhiều lời khen ngợi đến từ người hâm mộ. Nhiều khán giả tỏ ra tiếc nuối tột độ khi Nam Em không thể tiến sâu hơn vì người đẹp có phần thể hiện khá tròn trịa.

Sau ồn ào về chuyện tình cảm, người đẹp chọn lựa chọn tiếp tục tham gia tại Miss World Vietnam 2022. Sự tái xuất này của chân dài Tiền Giang thu hút sự quan tâm lớn. Không những vậy, Nam Em còn được đánh giá là ‘cái tên thu hút truyền thông’ giúp sân chơi nhan sắc này thêm phần hấp dẫn. Dù vậy, phần thể hiện của Nam Em vẫn rơi vào trạng thái an toàn, thiếu sự bứt phá khiến cô dừng chân tại top 10 chung cuộc. Giấc mơ chinh phục vương miện của người đẹp cũng dần khép lại.

hình ảnh

Một số người cảm thấy ngậm ngùi khi dõi theo những ồn ào tình cảm của người đẹp Nam Em, dường như cuộc tình nào cũng trái ngang đầy nước mắt. Sau cơn mưa trời lại sáng, sau những lận đận tình cảm, giờ đây người đẹp đã có một bến đỗ thực sự của mình, một bờ vai vững chắc để cô có thể tựa vào. Với những chia sẻ đầy ngọt ngào nhưng cũng đầy quyết đoán của người bạn trai, nhiều khán giả mong rằng người đẹp Tiền Giang sẽ có một chuyện tình lãng mạn đi đến quả ngọt của hôn nhân.