Nhân dịp Giáng sinh sắp đến, Hồng Ngọc tặng xế hộp cho chồng như cách để bày tỏ sự yêu với bạn đời. Nhìn thấy chiếc siêu xe mà ai cũng trầm trồ ganh tỵ.

Sang Mỹ định cư từ nhiều năm nay, cuộc sống của Hồng Ngọc bên chồng và các con luôn khiến nhiều người phải ganh tỵ. Mới đây, nữ ca sĩ còn khoe tặng ông xã xe hơi mới nhân dịp Giáng sinh làm các đồng nghiệp không khỏi trầm trồ vì độ giàu có. 

Đăng ảnh ông xã chụp bên xế hộp mới, Hồng Ngọc hào hứng chia sẻ: "Bao ngày ngóng bao ngày trông! Bao ngày cực nhọc lo cho con để em đi chơi, đi lung tung, giờ thì hy vọng mong anh thích và vui xíu… Chào mừng bạn ấy đã về với anh ấy. Quà Giáng Sinh sớm cho chàng… Yêu anh".

hình ảnh

Hồng Ngọc tặng chồng siêu xe hơn 8 tỷ. (Ảnh: FBNV)

Nhìn chiếc xe hơi mới cáu mà ai cũng trầm trồ vì độ chịu chi của Hồng Ngọc đối với chồng. Sản phẩm này có giá lên tới 8,5 tỷ chứ chẳng ít. Nhưng để tặng chồng vì những lo lắng mà anh đã dành cho gia đình suốt thời gian qua thì cũng đáng mà các mẹ nhỉ?

Nhìn thấy Hồng Ngọc tặng chồng xế hộp, Đàm Vĩnh Hưng trầm trồ: "Omg! Quá happy em rể nhỉ", ca sĩ Mai Thiên Vân bày tỏ: "Ngầu quá nè anh Tâm. Người vợ tuyệt vời chị Ngọc ơi", vợ cũ Đàm Vĩnh Hưng - bà bầu Liên Phạm cũng để lại bình luận: "Thích quá Tâm ơi... ước gì",...

hình ảnh

hình ảnh

Bạn bè, đồng nghiệp trầm trồ trước độ chịu chi của Hồng Ngọc. (Ảnh: Chụp màn hình FBNV)

Sau cuộc hôn nhân đổ vỡ với nhạc sĩ Minh Nhiên, Hồng Ngọc tìm được hạnh phúc đích thực bên người chồng thứ 2 là Thomas Tâm. Anh là bầu show có tiếng ở hải ngoại kiêm luôn quản lý nữ ca sĩ. Hiện tại, cặp đôi có 2 con trai và 1 con gái.

Năm ngoái, khi Hồng Ngọc gặp sự cố bỏng và khắp người vì nổ nồi xông hơi, ông xã là người đã ở bên chăm sóc, lo lắng cho vợ từng chút một. Nữ ca sĩ từng chia sẻ: "Em có anh, các con bên cạnh khiến em nhẹ nhàng vượt qua ngoạn mục. Khi thấy giọt nước mắt lo lắng và xót xa ông xã dành cho em, em nghĩ mình may mắn có anh trong cuộc đời. Yêu anh thật nhiều".

hình ảnh

Hồng Ngọc có cuộc sống viên mãn bên chồng trên đất Mỹ. (Ảnh: FBNV)

hình ảnh

Gia đình Hồng Ngọc vô cùng viên mãn. (Ảnh: FBNV)

hình ảnh

Ông xã Hồng Ngọc chắc đang rất hạnh phúc khi được vợ tặng siêu xe tiền tỷ.