Sau bao ngày im lặng, cuối cùng Hiền Hồ cũng có động thái mới cho ngày trở lại. Lần này không biết nữ ca sĩ sẽ đối diện với người hâm mộ ra sao?

Chắc có lẽ chị em chúng mình đều quen thuộc với câu chuyện "anh em nương tựa" giữa Hiền Hồ và đại gia U60. Nhớ không lầm thì thời điểm đó chính là quãng thời gian u tối của "cô em kẹo ngọt", khi mà khắp các mặt báo đều lên tin hà rầm về nữ ca sĩ, thậm chí khán giả còn nặng lời chỉ trích hành động "trà xanh" của cô nàng. 

Rồi sau cùng chuyện đâu cũng vào đây, chỉ cần im lặng một thời gian mọi chuyện sẽ tự động lắng xuống. Không ngoài dự đoán của công chúng, mới đây theo nguồn tin từ báo Thanh Niên thì Hiền Hồ sẽ chính thức trở lại làng giải trí sau 6 tháng ẩn danh. Chưa kể, thông tin còn cho biết giọng ca "Có như không có" đã chia tay bạn trai "cao tuổi" sau ồn ào "anh em nương tựa chứ không yêu". 

hình ảnh

Hiền Hồ check-in sang chảnh bên G63 khiến hội chị em chỉ biết ghen tị (ảnh MXH)

Được biết, vào ngày 11/9 sắp tới đây, Hiền Hồ sẽ góp mặt trong đêm nhạc tại TP HCM, được xem như dấu ấn cho sự trở lại lần này. Nguồn tin cũng cho hay đêm nhạc hoàn toàn không bán vé, khách mời chủ yếu là nhà sản xuất đêm nhạc và ê-kíp của Hiền Hồ. 

Tới đây vẫn chưa hết nha mấy chị, "cô em kẹo ngọt" - Hiền Hồ còn đang rục rịch cho việc ra mắt sản phẩm âm nhạc mới. Chắc các chị em cũng đang ngóng chờ ca mới mới của "bé gái sân gofl" giống như em đúng không nè.

"Thời gian qua Hiền Hồ chịu rất nhiều đả kích, bị dân mạng tấn công, phải đóng trang cá nhân, yên ắng thời gian. Cô phải tìm đến niềm vui trong âm nhạc để chữa lành", một nguồn tin nào đó cho hay. 

hình ảnh

Dính scandal tình ái, Hiền Hồ chỉ biết tìm niềm vui trong âm nhạc (ảnh MXH)

hình ảnh

Nhờ Hiền Hồ mà bộ môn golf tiếp tục được đẩy lên một tầm cao mới (ảnh MXH)

Trước đó, vào hồi tháng 8, cộng đồng mạng còn xôn xao trước đoạn clip của một giảng viên thanh nhạc ghi lại cảnh Hiền Hồ chăm chỉ luyện thanh. Mặc dù đã được che kỹ khuôn mặt bằng icon quả dứa, rồi cũng đâu qua được sự tinh tường của cư dân mạng. Nhiều chị em "soi" ra được từ giọng hát cho đến ngoại hình đều trùng khớp với nữ ca sĩ "nương tựa" đại gia U60. Chính điều này càng khiến dân tình chắc chắn rằng, cô nàng đang chuẩn bị thật kỹ lưỡng để có màng trở lại showbiz cực chấn động.

hình ảnh

Dân mạng soi được khoảnh khắc Hiền Hồ tích cực tập hát để trở lại showbiz (ảnh thanhnien)

Vậy là việc Hiền Hồ tái xuất đường đua âm nhạc sẽ không còn xa nữa, thế nên các mẹ cứ bình tĩnh chờ đợi các dự án của "cô em kẹo ngọt". Chắc hẳn, các chị em vẫn còn dành nhiều tình cảm và yêu mến với cô gái như Hiền Hồ đúng không, vậy hãy cùng nhau đón chờ sự trở lại này.

hình ảnh

Hội "chị em có gia đình" đang rất mong chờ lần trở lại của Hiền Hồ (ảnh MXH)