Thông qua bức ảnh chụp cùng gia đình nhân kỷ niệm ngày cưới, gương mặt Hồng Ngọc hồi phục khá nhanh sau sự cố bị phỏng vừa qua.

hình ảnh

Đầu tháng 5 vừa qua, thông tin ca sĩ Hồng Ngọc bị bỏng nặng do nổ nồi xông hơi phải hủy đêm diễn tại Mỹ khiến cho nhiều đồng nghiệp và người hâm mộ bất ngờ, lo lắng. Tuy nhiên, chỉ sau 20 ngày chữa trị, gương mặt Hồng Ngọc đã hồi phục sau sự cố. Chưa kể, sự xuất hiện trở lại của nữ ca sĩ mới đây còn khiến khán giả trầm trồ vì bức ảnh không thể tình cảm hơn bên ông xã Thomas Tâm Nguyễn nhân kỉ niệm 15 năm yêu nhau.

hình ảnh

Vết phỏng của Hồng Ngọc thông qua đoạn facetime của Đàm Vĩnh Hưng.

hình ảnh

Sau thời gian điều trị, gương mặt Hồng Ngọc hồi phục nhanh chóng.

Theo đó, Hồng Ngọc bày tỏ lòng biết ơn đến người đàn ông quan trọng cuộc đời mình, nhờ có anh mà cô đã mạnh mẽ vượt qua biến cố lớn. Sự chăm lo ân cần và lời cổ vũ, động viên của chồng con trong những ngày qua phần nào giúp Hồng Ngọc bình tâm và hồi phục nhanh chóng.

"15 năm yêu nhau và 11 năm nên nghĩa vợ chồng. Mình đến với nhau từ lúc chúng ta chả có gì, đến khi chúng ta có quá nhiều thứ, thăng trầm, cực khổ, mệt mỏi, rồi hạnh phúc và giờ là một gia tài đầy ắp yêu thương.

Người bạn chung chăn gối bao năm qua cùng em, người không bao giờ đòi hỏi em phải là người vợ hoàn hảo, nhưng em biết mình cần làm gì cho nhau anh nhỉ. Tình yêu của chúng ta sẽ luôn mang đến sự trân trọng, sự hi sinh, sự hòa hợp để cùng xây dựng một cuộc sống ấm no phải không anh.

Em luôn nghĩ, cuộc chúng ta có quá nhiều thứ, nên đối với ai trong cuộc sống này cũng phải gặp điều không may, và điều đó cũng vừa xảy ra với chúng ta trong những ngày qua. Nhưng em có anh, có các con bên cạnh, em thấy ấm áp lắm. Chính vì điều ấy mà em nhẹ nhàng vượt qua một cách ngoạn mục.

Thấy những giọt nước mắt lo lắng và xót xa anh dành cho em những ngày vừa qua, em biết mình đã quá may mắn có anh trong cuộc đời em. Hãy cùng nắm tay nhau bước tiếp cuộc hành trình yêu thương mà chúng ta đang giữ gìn, dù da chúng ta có nhăn, tóc có rụng, mắt có mờ, nhưng những điều ấy luôn làm chúng ta yêu nhau nhiều hơn nhé anh.

Yêu anh thật nhiều bố của các con em. 30/5 - Kỷ niệm ngày cưới", Hồng Ngọc tâm sự.

hình ảnh

Nữ ca sĩ rạng rỡ bên gia đình bỏ mặc sự cố kinh khủng với bản thân.

Thông qua hình ảnh mới nhất, vết thương trên gương mặt Hồng Ngọc hồi phục khá nhanh sau sự cố. So với dự đoán của nhiều người, vết phỏng thay da khá nhanh, đây cũng là tín hiệu khả quan để nữ ca sĩ nhanh chóng lấy lại vẻ đẹp trước đó. Không ít bạn bè, đồng nghiệp, người hâm mộ gửi lời chúc mừng đến ngôi sao 42 tuổi và đặc biệt dành sự ngưỡng mộ về mái ấm hạnh phúc của hai vợ chồng. 

hình ảnh

Đông đảo nghệ sĩ chúc mừng gương mặt Hồng Ngọc hồi phục sau sự cố bị phỏng.

hình ảnh

Khán giả hi vọng cô nàng sẽ nhanh chóng lấy lại vẻ đẹp trước đó.

Nguồn tin & ảnh: Tổng hợp.