Gọi điện video, Đàm Vĩnh Hưng để lộ mặt Hồng Ngọc bị bỏng khá nặng. Nhìn thấy mà thương Hồng Ngọc quá, giờ chỉ mong mau lành chứ đẹp trở lại thì tính sau.

Hồng Ngọc để lộ vết bỏng lớn ở chân, con gái nước mắt lưng tròng khi nhìn thấy mẹ

hình ảnh

Mới đây, trên trang cá nhân, Đàm Vĩnh Hưng để lộ mặt Hồng Ngọc bị bỏng khi đăng tải hình ảnh anh và nữ cai sĩ đang trò chuyện video với nhau. Trong ảnh, khán giả có thể thấy rõ một nửa mặt của giọng ca Mắt nai cha cha cha không bị bỏng, phần nửa mặt bị bỏng không thấy rõ.

Tuy nhiên nếu phóng to ảnh màn hình điện thoại lên và xem kỹ thì có thể thấy mặt của Hồng Ngọc bị bỏng khá nặng và đang trong quá trình thay da.

hình ảnhĐàm Vĩnh Hưng gọi video cho Hồng Ngọc để hỏi thăm tình hình sức khỏe của đàn em.

hình ảnh

Đàm Vĩnh Hưng để lộ mặt Hồng Ngọc bị bỏng khi chia sẻ hình ảnh lên trang cá nhân.

Đàm Vĩnh Hưng viết: “Nó cứ luôn miệng anh ơi đừng khóc mà! Em chịu được! Nó càng nói tui càng khóc …Nó cố gắng làm tui cười! Ok tui cười vì nó mạnh mẽ, cười vì tui thua cả nó! Lần nào tui cũng khóc trước! Cười vì có quá nhiều người quan tâm và iu thương nó. Cười vì mình đã không sai khi chọn nhau em hỉ! Ngoc Hong Nguyen Thomas Tam Nguyen? Bày đặt chụp góc khác! Nguyên cái mặt trong điện thoại luôn kìa! Xớ!”.

Đàm Vĩnh Hưng đã vô cùng đau lòng khi thấy gương mặt bị bỏng của Hồng Ngọc. Thậm chí, giọng ca Bình minh sẽ mang em đi đã không kiềm được nước mắt và liên tục khóc trong buổi trò chuyện vì thương và lo lắng cho đàn em. 

hình ảnh

Đàm Vĩnh Hưng rất lo lắng cho Hồng Ngọc.

Trước những hình ảnh lộ mặt Hồng Ngọc khi Đàm Vĩnh Hưng chia sẻ, không ít khán giả cũng bày tỏ sự đau lòng và mong nữ ca sĩ sẽ sớm bình phục. Một khán giả nhìn thấy ảnh đã không kiềm được cảm xúc: “Ôi da lột đi nhiều vậy là đau lắm, thương em quá. Cố gắng dưỡng cho lành vết thương rồi dưỡng da, cầu mong bớt đau mau lành thôi còn đẹp tính sau”.

Mới đây nhất, sau 2 tuần bị bỏng, Hồng Ngọc đã có thể xuống giường bệnh và sinh hoạt lại với các con. Nữ ca sĩ đăng ảnh ngồi ăn sáng kèm chia sẻ: “Gần hai tuần không được vào bếp, giờ thì chỉ được cắt trái cây cho con thôi, vậy là vui lắm lắm rồi. Bình an là trên hết heng mọi người”.

hình ảnhHồng Ngọc đã có thể ngồi ăn sáng cùng các con sau 2 tuần bị bỏng vì nổ nồi xông hơi.

(Nguồn tin & ảnh: Tổng hợp)