Chào mọi người, Con mình thì hai đứa cũng lớn rồi không còn xài bỉm nữa nhưng thấy webtretho có phần mới nên tiện chia sẻ về bỉm Midday Bear ngày xưa con hay xài luôn cho các mom. 

Mình biết đến loại bỉm này do có chị đồng nghiệp giới thiệu. Trộm vía con mình xài thấy hợp lắm luôn. Tại chị ấy hay nhập hàng Bên Trung nên nhờ người thân ở bên mua giùm chính hãng nên an tâm lắm. 

Về bề ngoài: túi bỉm nhìn cute lắm, thiết kế bỉm không quá dày, dễ phân biệt mặt trước mặt sau. 

Về độ mềm mịn: Bỉm này thì đứng đầu độ mềm mịn luôn đó mọi người, yên tâm là con không bị ngứa ngáy khó chịu nha. 

Về mùi hương: Bỉm này không có mùi, nhiều loại bỉm trước mình mua về thấy có mùi hương, sợ mùi hương ảnh hưởng đến làn da nhạy cảm của con lắm luôn.

Tuy nhiên, do mỏng quá nên mình cũng hạn chế cho con dùng loại bỉm này ban đêm vì sợ tràn (tuy thấy tràn không đáng kế), còn ban ngày thì không sao nha các mom. Với lại giá cả hơi cao, may mà hai vợ chồng cũng đủ sống nên vẫn mua cho con được.

Này là những cảm nhận của mình về loại bỉm này, mà tại mỗi bé có một làn da khác nhau nên đọc tham khảo thôi nhé các mom, Gì hợp với con mình thì cũng phải là trên hết