Cho đến nay mình đã ngoài 30 tuổi- đã có gia đình và 2 con, ấy vậy mà mình vẫn được mẹ mình quan tâm,chăm sóc, che chở ….như cái câu “con dù lớn vẫn là con của mẹ, đi hết đời lòng mẹ vẫn theo con”.

Trước đây mẹ mình là một công nhân – lao động rất vất vả nhưng mẹ mình vẫn thường nói “thôi,hy sinh đời bố,củng cố đời con”chính vì vậy mà dù vất vả thế nào mẹ mình cũng tiết kiệm mọi thứ để dồn tiền nuôi chị em mình ăn học đến nơi,đến chốn.Mình còn nhớ lúc ấy bố mẹ mình còn ăn cơm với nước mắm để hàng tháng thừa ra 100 ngàn cho mình bồi dưỡng sức khỏe để ăn học.

Ngày nay mình đã là một cô nhân viên văn phòng, với nhà cao cửa rộng..mình đã làm mẹ của 2 cậu con trai,mình càng hiểu hơn công lao của mẹ mình đã từng dành cho mình.Tuy không thể nói ra thành lời nhưng mình thầm cảm ơn sự hy sinh cao cả mà bố mẹ mình đã dành cho mình

Chính vì vậy mà nay mình luôn muốn báo đáp công lao của mẹ mình đã dành cho mình, nhìn cái dáng đi cong cong của một thời vất vả mà mình không thể nào quên sự vất vả của mẹ trong thời gian qua.

Điều mình mong muốn bây giờ là bố mẹ mình được khỏe mạnh và sống lâu cùng các con và các cháu..vì vậy mà mình luôn tìm cách bổ sung những dinh dưỡng cần thiết để bố mẹ mình được ăn uống đầy đủ,mặc dù mẹ mình cứ hay nói rằng “đừng lãng phí nhé con,ăn no là được rồi”..đúng là cái tính tiết kiệm của ngày xưa của bố mẹ mình không thay đổi.

Do trước đây mẹ mình lao động vất vả,lại ăn uống thiếu thốn nên giờ đây xương của mẹ mình yếu lắm,vì mỗi lần hoạt động là mình nghe tiếng xương kêu lên răn rắc..nghe vài người cùng công ty tư vấn mình đã chọn loại sữa Sure prevent để bổ sung các chất cần thiết để bố mẹ mình khỏe mạnh,lúc đầu mẹ mình cứ bảo rằng “ôi,,,như vậy thì tốn kém lắm”nhưng sau một thời gian sử dụng sản phẩm sữa này thì sức khỏe mẹ mình khá hơn hẳn nên mẹ mình cũng tin dùng hẳn,,vì vậy mà giờ đây da mẹ mình đã hồng hào hơn,xương cứng hơn,ngủ ngon hơn…mẹ mình bảo “loại sữa này vậy mà tốt”..mình chỉ biết mỉm cười và thầm cảm ơn nhãn hàng đã mang đến cho tuổi già của mẹ mình 1 sức khỏe tốt.Như vậy mà đã yên tâm vì đã có sữa Sure Prevent giúp mình báo đáp công lao mẹ già